Hành động đáng yêu mà gấu/vợ đã từng làm cho mấy thím?

[P]1st

Reaction score
1
vietdzung89 said:
Lúc yêu thì nhiều kỷ niệm đẹp, còn khi lấy nhau rồi hành động đáng yêu nhất là sáng ra vợ cho 100k các fen ạ :sexy::sexy:

via vozForums for iPhone
Má a lại nói đúng vl, mà tôi có 50k thôi

tinhyeucuatoi182

Reaction score
0
codon242 said:
Em với gấu đang yêu xa nên nhớ nhau lắm, rảnh rỗi là video call cho đỡ nhớ. Yêu nhất là gấu chu môi hôn qua màn hình, nhìn đáng yêu cực:beauty: rồi nhìn gấu ăn, gấu chơi game, cái nào cũng dễ thương:beauty:
Nhớ gấu quá :((

via vozForums for iPhone
Trong 1 căn phòng thuộc hệ thống A25, cô chu môi nhìn vào gã béo ị cục mịch đã ngoại tứ tuần đang ngồi trên ngực cô rồi cố dí cái của nợ lên mặt mình :"ứ ừ thôi em không chịu đâu". Gã đàn ông thô kệch nhìn vào vẻ đáng yêu thiên bẩm kia, một cảm giác khó tả như có 1 ngọn lửa vô hình đang cháy hừng hừng bên trong lão, lão lại càng dí cái của nợ lên bờ môi non mềm trong sự thèm khát đang bừng cháy.
Sau 1 lúc chống cự đầy ngọt ngào. Điều gì đến cũng phải đến...
Đôi môi hồng chúm chím đáng yêu mà anh thanh niên trẻ hàng đêm phải gọi video trong sự nhớ nhung thèm muốn đang... :chaymau:
thôi éo viết nữa không lại bị tìm nhà đấm sml :adore:

WENBIE

Reaction score
4
Manutd_HP said:
Anh Wenbie bạn tôi cũng giống tôi nhỉ. Trong tủ tôi còn 6 cái khăn len của 6 em nyc đây. Còn vài hộp sao thì vứt đi lâu lắm rồi.

via vozForums for iPhone
Nghe bảo yêu mà tặng khăn thì 96.69% là toang

ganked by mom

Reaction score
0
Chỉ cần ngiu mình cười là mình thấy đáng yêu rồi. K hiểu sao trước mới yêu hay nhăn nhó lắm mà càng lúc càng dễ chịu. Càng lúc càng yêu không tách rời ra được. Vài tháng nữa cưới rồi :D

Reaction score
0
WENBIE said:
Nghe bảo yêu mà tặng khăn thì 96.69% là toang
Tôi cũng mua cho ny, ny cũng mua lại khăn cho tôi nè, giờ là mẹ sề rồi

cơ mà méo nhớ cái khăn đó đi phương nào rồi, giờ ai xài khăn nữa, vướng bỏ mẹ.

zdytnlz

Reaction score
0
linklove3107 said:
Em gấu thời cấp 3 gấp cho em 317(ngày sinh nhật em) con hạc, mỗi con bé xíu à, nhét vừa một cái lọ, to như cái hộp sữa ý.
Hạnh phích vl, nghĩ là sẽ yêu nhau tới hết cuộc đời, vậy mà sau 4 năm, em đi lấy chồng. Lúc đó em mới vứt cái hộp đi. Nhưng ngẫm lại thì thời điểm đấy em là một thằng tệ, em ý xứng đáng với một người tử tế hơn.
thím sn 93 phỏng

LeOz.JL

Reaction score
0
Vợ hỏi: " làm tý không"
Mình đè ra làm cho run lẩy bẩy, nằm im thin thít 15 phút :sexy:

trongrong_89

Reaction score
1
object_oriented1 said:
Gấu cũ từng nuốt trọn tinh của mình ko sót 1 giọt, hành động đó khiến mình rất cảm động và nhớ tới chết
Em nhớ lần có em gấu cũ cũng chủ động bảo em xuất vào mồm nó nhưng lại ghê ghê và nhổ ngay :gach:! Không sướng như thím :sosad:
Em nhớ nhất là em gấu khác, đang ngồi giường chơi ôm nhau tự nhiên em nó cúi xuống BJ nhiệt tình xong nhảy lên cưỡi! Làm em cảm nhận được sự thích thú của em ấy chứ không phải ép như bình thường :gach:! Nó tình cảm làm sao
Nghĩ đến lại buồn, tuổi trẻ yêu đương không suy nghĩ, cảm giác tình cảm nó thật! Giờ lấy vợ 1 phần ảnh hưởng vì công việc, gia đình, xã hội! Nó mất đi cảm xúc ấy, chỉ còn tiền và trách nhiệm, đôi khi ngủ với nhau cho đỡ vã chứ nó không còn hứng thú :sosad: