Hành động đáng yêu mà gấu/vợ đã từng làm cho mấy thím?

bimatcuasoi2

Reaction score
0
2 đứa đi dạo, con bé tung tăng bên cạnh rồi nói: "Linh ơi, em thích Linh, em yêu Linh, Linh có yêu em ko?"
:sosad: cũng vì tôi ba hoa, nói chuyện về nó kiểu như là mớ rau con cá ở trên chính cái f17 này, nên chúng tôi chia tay rồi. :sosad:
3 năm, còn yêu em.

Đời này ngu nhất là, được làm nhân vật chính trong cuộc đời em thì ko làm, để bây giờ chỉ là một độc giả trong cuộc đời em! :sosad:

Manutd_HP

Reaction score
0
Vợ bây giờ thì hành động đáng yêu nhất là luôn chờ cơm dù đã báo về muộn cỡ nào, luôn im lặng khi chồng bực bội và luôn quan tâm đến chồng từ cái tăm trở đi.
Vợ cũ thì đó là khi nó cho bắn vào mồm.

via vozForums for iPhone

CTBer

Reaction score
0
Sinh nhật mình, ex xếp 1000 con hạc giấy thêm thịp handmade. Mình cảm động đến nổi nhú được 2 cái sừng :byebye:

via vozForums for iPhone

175cc

Reaction score
0
Ex thôi chứ đang FA,
Đang đi chơi đà lạt 5 người chung 1 phòng, 2 đứa đang nằm ôm nhau vuốt ve thì e chui xuống chăn BJ, cảm giác nó vl luôn vì giường kế bên là mấy đứa bạn ẻm :gach: sau 1 hồi thì cim cmnl vì rén quá thế là phải cố gắng tập trung để out cho lẹ kẻo bị phát hiện đầu ẻm cứ nhấp nhô ở dưới.
Ẻm dthuong lắm mà vì 2 đứa đều tính khí ngang tàn ko hòa hợp đc với nhau nên đành ctay :sosad: tới giờ vẫn tiếc vì có lẽ e là người quá tuyệt vời ngoại trừ tính cách ( mặt dthuong, dáng ngon, full skill chiều btrai hết mực...)

Manutd_HP

Reaction score
0
WENBIE said:
Trc yêu xa gái còn đan khăn len tặng mình. Sau làm mất :sad: với 1 lọ đựng ngôi sao giấy
Anh Wenbie bạn tôi cũng giống tôi nhỉ. Trong tủ tôi còn 6 cái khăn len của 6 em nyc đây. Còn vài hộp sao thì vứt đi lâu lắm rồi.

via vozForums for iPhone

vietdzung89

Reaction score
0
Lúc yêu thì nhiều kỷ niệm đẹp, còn khi lấy nhau rồi hành động đáng yêu nhất là sáng ra vợ cho 100k các fen ạ :sexy::sexy:

via vozForums for iPhone

object_oriented1

Reaction score
1
Gấu cũ từng nuốt trọn tinh của mình ko sót 1 giọt, hành động đó khiến mình rất cảm động và nhớ tới chết

yeah!!!

Reaction score
0
175cc said:
Ex thôi chứ đang FA,
Đang đi chơi đà lạt 5 người chung 1 phòng, 2 đứa đang nằm ôm nhau vuốt ve thì e chui xuống chăn BJ, cảm giác nó vl luôn vì giường kế bên là mấy đứa bạn ẻm :gach: sau 1 hồi thì cim cmnl vì rén quá thế là phải cố gắng tập trung để out cho lẹ kẻo bị phát hiện đầu ẻm cứ nhấp nhô ở dưới.
Ẻm dthuong lắm mà vì 2 đứa đều tính khí ngang tàn ko hòa hợp đc với nhau nên đành ctay :sosad: tới giờ vẫn tiếc vì có lẽ e là người quá tuyệt vời ngoại trừ tính cách ( mặt dthuong, dáng ngon, full skill chiều btrai hết mực...)
chắc cũng qua mấy th rồi mới tới thớt

giampaolo9999

Reaction score
0
catsrope said:
Cũng lâu rồi k có ny. Giờ cô đơn nên thèm những hành động đáng yêu của gấu dành cho mình quá.
Còn gấu/vợ mấy thím như nào?
Hôm đấy trời mưa to, tao đi công tác xa 1 tháng

gấu sắp đồ cho tao vào vali thì cũng sụt xịt rồi

lúc tao chạy ra thang máy thì nghe thấy gấu đang khóc to thành tiếng :sosad: