Hành động đáng yêu mà gấu/vợ đã từng làm cho mấy thím?

nhaikutedr

Reaction score
0
Tôi thấy thớt này có vẻ đang đi sai hướng với cái title

175cc

Reaction score
0
yeah!!! said:
chắc cũng qua mấy th rồi mới tới thớt
Tất nhiên rồi thím, mình cũng qua bao nhiêu em rồi thì đòi hỏi gì ở ngta còn nguyên vẹn đc, căn bản đến với nhau có tcam và chân thành thì ok thôi :gach: mà mình lại thích mấy e có kinh nghiệm đỡ phải dạy nhiều chứ mấy e non tơ ngơ ngơ chán lắm thím:gach:

catsrope

Reaction score
1
Nghe mấy thím kể thích quá. Mà giờ k có ny :sosad:

WENBIE

Reaction score
4
trongrong_89 said:
Em nhớ lần có em gấu cũ cũng chủ động bảo em xuất vào mồm nó nhưng lại ghê ghê và nhổ ngay :gach:! Không sướng như thím :sosad:
Em nhớ nhất là em gấu khác, đang ngồi giường chơi ôm nhau tự nhiên em nó cúi xuống BJ nhiệt tình xong nhảy lên cưỡi! Làm em cảm nhận được sự thích thú của em ấy chứ không phải ép như bình thường :gach:! Nó tình cảm làm sao
Nghĩ đến lại buồn, tuổi trẻ yêu đương không suy nghĩ, cảm giác tình cảm nó thật! Giờ lấy vợ 1 phần ảnh hưởng vì công việc, gia đình, xã hội! Nó mất đi cảm xúc ấy, chỉ còn tiền và trách nhiệm, đôi khi ngủ với nhau cho đỡ vã chứ nó không còn hứng thú :sosad:
Gấu thế mà còn chê
h lấy nái xề lại tiếc

haia3ntt

Reaction score
0
WENBIE said:
Nghe bảo yêu mà tặng khăn thì 96.69% là toang Ảnh
Khăn chia ảnh lìa. Cái dm. Chả khăn chả ảnh vẫn đi lấy ck :gach:

cloud1409

Reaction score
0
Nhớ nhất hồi lớp 12, gấu rủ tới nhà chơi game trong khi có mỗi mình gấu ở nhà. Xong gấu ngồi vào lòng chơi. Đc 1 lúc thì éo chịu đc nên gì đến cũng đến. Mà đợt đó gấu tôi mặc cái bra dây của nợ gì đó làm tôi loay hoay mãi k cởi đc. Thế gấu mỉm cười damdang đưa tay cởi 1 phát bật cmn nó dây vào mặt tôi, đau chảy nc mắt luôn. Thế là gấu hôn môi phát rồi nói em đền nè, xong đè tôi xuống cởi quần bj luôn.

long020994

Reaction score
0
object_oriented1 said:
Gấu cũ từng nuốt trọn tinh của mình ko sót 1 giọt, hành động đó khiến mình rất cảm động và nhớ tới chết
Từ lúc yêu nhau đến giờ, lúc nào gấu cũng nuốt.

vtproduction

Reaction score
0
"chăm chỉ làm việc lên anh, anh phải chăm chỉ thật nhiều thì em mới giàu được"

ơ ơ :gach:

Sworsk

Reaction score
0
đêm tân hôn " em chờ anh 10 năm rồi thì hãy để em hạnh phúc ít nhất là 10 năm nữa nhé "