[Hà Nội] Đồng hồ thế giới di động, mua 2 tặng 1

nguoilamvuon

Reaction score
0
_Severus Snape_ said:
Về giá thì e check con của e tầm đó đúng với các cảu hàng khác và vs chênh giá vs bên Nhật tầm 1tr.
mình chỉ có lãi khi mua cùng tầm giá và chia đôi ra. vd: con kia 6tr thì mau đc 3tr, chấp luôn hàng xách tay các thể loại cũng k có giá đó.
Mua hàng xách tay thì k nói nhé, vì hên xui.

Còn về đồng hồ như bác kể mà e rén quá. con pin thì k nói chứ con cơ mà 24h mà lệch 1 phút

Thôi thì áp dụng cho bác nào muốn mua đảm bảo chính hãng giá rẻ.
2019 rồi mà nhiều phen vẫn không biết cách ship đồng hồ chính hãng về VN nhỉ :surrender:, còn lo hàng xách tay fake nữa.

Kiếm chỗ mà ship, đảm bảo hàng ngon rẻ, 10 năm nay tôi ship hơn 100 con về VN, cả dùng, cả hộ ae bạn bè nhưng chưa ai có vấn đề gì.

_Severus Snape_

Reaction score
0
nguoilamvuon said:
2019 rồi mà nhiều phen vẫn không biết cách ship đồng hồ chính hãng về VN nhỉ :surrender:, còn lo hàng xách tay fake nữa.

Kiếm chỗ mà ship, đảm bảo hàng ngon rẻ, 10 năm nay tôi ship hơn 100 con về VN, cả dùng, cả hộ ae bạn bè nhưng chưa ai có vấn đề gì.
Mai fence kiếm chỗ nào ship hộ t con golden eye 2 tầm 3 củ cái. :gach:
Xách tay mà gặp gian thương thì cũng toáng, Chưa kể bảo hành.
Sent from Sony F3116 using vozFApp

AccMoiDungBan

Reaction score
1
nguoilamvuon said:

Thím hay order ở đâu?

linhkut0

Reaction score
0
có thím nào muốn mua casio ae1200WHD ko? tính ra có 500k 1 cái, quá ok.

linhkut0

Reaction score
0
mà mình search thì khuyễn mãi đến có 19/12 mà chủ thớt ơi