H đất đà nẵng cao giá quá, 4 5 tỷ mà không biết được căn vừa ý

ken9462

Reaction score
0
nhà mình đang tính đổi nhà , bán căn đang ở được hơn 7 tỏi.
đang kiếm căn ở thanh khê view nhìn ra biển nguyễn tất thành, trước tết có đi coi căn ở nguyễn thị bảy khá ưng ý nhưng vừa ra tết gọi lại thì không bán nữa :pudency::pudency:
2 tuần nay gia đình đi kiếm quanh mà 4 5 tỷ không có được căn mặt tiền vừa ý, dạo xuống mạn hà huy tập thì nhà hẻm đã 3 - 4 tỷ rồi mà có 70 80m2 :surrender::surrender:
Không nghĩ là giá nhà đà nẵng dạo này lên cao như vậy

Reaction score
0
ông bà già bữa mua cái 1 tỷ 3 , giờ có người trả 3 tỷ 5 mà ko bán.. nhà vất đó có ai ở đâu.. 2 thằng con trai vào sài gòn hết cả 2.. mình khuyên bán đi vẫn ko chịu bán...

ken9462

Reaction score
0
danchoi9xkiemtretrau said:
ông bà già bữa mua cái 1 tỷ 3 , giờ có người trả 3 tỷ 5 mà ko bán.. nhà vất đó có ai ở đâu.. 2 thằng con trai vào sài gòn hết cả 2.. mình khuyên bán đi vẫn ko chịu bán...
nhà mình bán ra kiếm căn nào ổn ổn tầm 4 5 tỷ xây tầng để sau mình về ở với ông bà , năm sau mẹ mình về hưu rồi , lương hưu được 5 triệu nên ở nhà dưỡng già với đi chơi thôi vì vậy cần khoản dư tiết kiệm để lúc cần có thể xoay được.
nếu kiếm căn nào tầm 3ty5 - 4ty thì dư ra được ít mua thêm lô đất cho con em gái. trước tết hỏi căn 2 tầng ở nguyễn thị bảy có 3ty8 mà ra tết không bán nữa

K46CM

Reaction score
1
5 tỷ mà muốn mặt tiền thì đầy ra chứ làm gì không có. Còn mơ nhà view biển thì tiếp tục mơ đi :sogood: 5 tỷ không biết đủ mua đất k nữa chứ đừng nói là nhà ở chổ đấy :go:

ken9462

Reaction score
0
K46CM said:
5 tỷ mà muốn mặt tiền thì đầy ra chứ làm gì không có. Còn mơ nhà view biển thì tiếp tục mơ đi :sogood: 5 tỷ không biết đủ mua đất k nữa chứ đừng nói là nhà ở chổ đấy :go:
nhà mình kiếm biển nguyễn tất thành bác ơi chứ ko phải phạm văn đồng .
trước nhà ở phùng hưng lên lầu nhìn vẫn thấy biển mà. H đang kiếm ở nguyễn thị bảy vì gần đấy, nếu khó quá chắc phải tìm ở vũ quỳnh

akasagi1

Reaction score
0
biết một kiệt nhưng gần biển mỹ khê (đi bộ 5p ra), khu dân cư đông đúc luôn. Ông thớt chịu nhà mặt tiền đường nhỏ không hay phải đường lộ? dt 80m2 giá tầm 4t

la_nina87

Reaction score
0
4.5 tỷ thì kiếm mấy đường nội bộ khu mẹ nhu như : phần lăng , bầu trảng , or gần nguyễn tất thành như nguyễn chích - nguyễn xí , phùng hưng , còn nguyễn tất thành view biển giá đất hơn 7 tỷ / 100m2 rồi , sao kiếm dc bác

ken9462

Reaction score
0
la_nina87 said:
4.5 tỷ thì kiếm mấy đường nội bộ khu mẹ nhu như : phần lăng , bầu trảng , or gần nguyễn tất thành như nguyễn chích - nguyễn xí , phùng hưng , còn nguyễn tất thành view biển giá đất hơn 7 tỷ / 100m2 rồi , sao kiếm dc bác
thì nhà mình kiếm các khu đấy mà bác , nhà cũ ở phùng hưng ra biển 100m đấy bác. thích căn ở nguyễn thị bảy yên tĩnh mà căn đó ko chịu bán :sosad:
nhà em ở quen khu này rồi nên mua ở đây thôi

ken9462

Reaction score
0
akasagi1 said:
biết một kiệt nhưng gần biển mỹ khê (đi bộ 5p ra), khu dân cư đông đúc luôn. Ông thớt chịu nhà mặt tiền đường nhỏ không hay phải đường lộ? dt 80m2 giá tầm 4t
kiệt thì chắc không bác ơi. hiệu phó trường mẹ em bán căn 3 tấm ở ông ích khiêm nhưng nhà em không thích kiệt nên không chốt giá

la_nina87

Reaction score
0
ken9462 said:
thì nhà mình kiếm các khu đấy mà bác , nhà cũ ở phùng hưng ra biển 100m đấy bác. thích căn ở nguyễn thị bảy yên tĩnh mà căn đó ko chịu bán :sosad:
nhà em ở quen khu này rồi nên mua ở đây thôi
Vậy thì tìm quanh đó dễ mà , nhà mình thì cách nhà bác có xíu