Google Chrome (mọi phiên bản và đồ chơi post tại đây)

[Laptop]

Reaction score
0
chrome mới bỏ cmn cái setting overlay scrollbar trong flag, dùng mac thì ko sao chứ dùng win nhìn thô thiển vl
1568293

SIVAS

Reaction score
0
Có ai dùng Slimjet chưa, vẫn là nhân Chromium thôi. Thấy ok phết

tranduyquang

Reaction score
1
Các thím cho hỏi giờ cờ rôm không hiển thị thông tin như này nữa à? Hình này mình chụp từ MS Internet Explorer.

baby

Reaction score
1
tranduyquang said:
Các thím cho hỏi giờ cờ rôm không hiển thị thông tin như này nữa à? Hình này mình chụp từ MS Internet Explorer.
Mình cũng ko biết nó là gì :baffle: 5568

tranduyquang

Reaction score
1
baby said:
Mình cũng ko biết nó là gì :baffle: 5568
Tức nó báo các website chính chủ, được cấp cert đàng hoàng. Để tránh scam, web giả mạo...thì các ngân hàng sẽ có đăng ký cert này. Khi mình vào các trang đúng có cert thì nó sẽ hiện thông tin đó lên (cert đó của ai, tổ chức nào, cty nào...). Trước đây chrome nó tự hiện, mà chắc giờ thấy chiếm chỗ quá nên nó k tự hiện nữa.

baby

Reaction score
1
tranduyquang said:
Tức nó báo các website chính chủ, được cấp cert đàng hoàng. Để tránh scam, web giả mạo...thì các ngân hàng sẽ có đăng ký cert này. Khi mình vào các trang đúng có cert thì nó sẽ hiện thông tin đó lên (cert đó của ai, tổ chức nào, cty nào...). Trước đây chrome nó tự hiện, mà chắc giờ thấy chiếm chỗ quá nên nó k tự hiện nữa.
Hình như vào email GG lâu lâu cũng thấy, khi 2 dòng quảng cáo về ngân hàng nào đó xuất hiện trên cùng Hộp Thư Chính. Mình cũng ko để ý kỹ. 5568