Google Chrome (mọi phiên bản và đồ chơi post tại đây)

LowenK

Reaction score
0
backspace! said:
Dạo này cứ đưa chuột vào tab là hiện cái này khó chịu quá, thím nào biết tắt đi ko?
vào chrome://flags chọn mục tab hover cards rồi disable đi nhé ông

zzBORISxx

Reaction score
0
Mình mở 2 tab chrome tách ra thành 2 windown riêng lun mà khi mình nhấp qua tab coi facebook thì tab game nó đứng hình ko hoạt động nhấp lại thì nó chạy bình thường gần 2 3 ngày mới bị chứ trc đấy vẫn chạy đánh bt mình sài cốc cốc thì bt có cách nào giải quyết ko ae.

lnt

Reaction score
0
Chrome không có cách sửa nào cho thanh Bookmark thành nhiều dòng được nhỉ,muốn cái đó quá
1677

zest

Reaction score
0
lnt said:
Chrome không có cách sửa nào cho thanh Bookmark thành nhiều dòng được nhỉ,muốn cái đó quá
1677
xài FF đi :lol:

macham

Reaction score
0
Đang xài chrome nguyên bản, sao giờ nó nặng vl thế nhỉ, tắt hết tab cả phút trời nó vẫn nhai 1 đống ram cho được. Hay là do cài nhiều addon

macham

Reaction score
0
Đang xài chrome nguyên bản, sao giờ nó nặng vl thế nhỉ, tắt hết tab cả phút trời nó vẫn nhai 1 đống ram cho được. Hay là do cài nhiều addon

macham

Reaction score
0

okaybn

Reaction score
0
Dùng firefox quen, thích dùng, chorme dùng lởm, mà giờ mọi ngõ ngách đều có nó Chrome cast, các website giao dịch toàn tối ưu cho chrome mới bực mình.

thanhtai2009

Reaction score
0
macham said:
Đang xài chrome nguyên bản, sao giờ nó nặng vl thế nhỉ, tắt hết tab cả phút trời nó vẫn nhai 1 đống ram cho được. Hay là do cài nhiều addon:sweat:
vầng, mà chưa tới 500mb thì có gì đâu àh, bao nhiêu process thế kia...