Góc than thở nhân sự ra đi sau Tết

luvd12

Reaction score
1
ChuNhaChoThuePhongVip said:
Ảnh chắc lại cty gia đình nó thế, xưa tôi có làm cho một đồng nghiệp cùng ngành , ra phát triển cái mảng cung cấp thực phẩm cho các KS lớn , thế lồn nào làm dc 1 thời gian khi cty phát triển mạnh thì nó manh nha đưa người nhà vào học việc , tôi đánh hơi dc tôi quit ngang thế là cty lao đao và mất hết các mối làm ăn banh xác Ảnh Ảnh , năn nỉ về làm lại mà ko có rảnh ngồi nhà thu tiền mb ông bà bô cho ko cũng phơi phới Ảnh Đéo phải làm cho bố con thằng nào , nhưng mấy nay bị cấm biên nên rảnh rỗi chả có hàng hóa gì để làm Ảnh
Thím ở đâu đây.
Sẵn có các thím hr ở đây em xin ké quảng cáo dịch vụ cung cấp suất ăn, em nhận cung cấp suất ăn cho công ty ở Bình Dương, thủ đức nha các thím:beauty::beauty::beauty:

Gửi từ Samsung SM-N975F bằng vozFApp

Reaction score
0
luvd12 said:
Thím ở đâu đây.
Sẵn có các thím hr ở đây em xin ké quảng cáo dịch vụ cung cấp suất ăn, em nhận cung cấp suất ăn cho công ty ở Bình Dương, thủ đức nha các thím:beauty::beauty::beauty:

Minh ko cung cấp thức ăn cho kcn mà mình chuyên cung cấp trái cây , rau củ quả , thịt cá trứng cho các ks 5 sao lớn , ngày xưa mình chuyến cung cấp cho Pullman , Rex , Nikko , The Grand , New World , Vin Pear NT và Phú Quốc :sexy:

luvd12

Reaction score
1
Minh ko cung cấp thức ăn cho kcn mà mình chuyên cung cấp trái cây , rau củ quả , thịt cá trứng cho các ks 5 sao lớn , ngày xưa mình chuyến cung cấp cho Pullman , Rex , Nikko , The Grand , New World , Vin Pear NT và Phú Quốc :sexy:
Dựa vào mối quan hệ của thím có tìm dc khách hàng bên mảng em k:adore:

quynhhuong999

Reaction score
0
Làm cả năm như chó ko có thưởng tết, bảo hiểm cũng ko thì nhảy là đúng

Reaction score
0
luvd12 said:
Dựa vào mối quan hệ của thím có tìm dc khách hàng bên mảng em k:adore:

Nghỉ từ 2016 tới giờ mấy năm rồi đồng chí ạ , muốn tìm mối thì phải chịu khó chạy vào tiếp thị gửi mail cho mấy phòng ban chuyên trách của mấy nhà hàng , bếp trưởng trong đó . Chứ ngồi khơi khơi trên này hỏi thì làm sao mà làm , có phải như làm nhà nước mà cứ quen quen là giới thiệu đâu . Rồi khi bạn chào được hàng vào đó thì cty của bạn có vốn mạnh để trườn bò với các nhà cc khác ko :chaymau:. Còn nhiều vấn đề lắm lười viết

Reaction score
1
Để ý mấy thằng nghỉ trốn luôn thườg thành công sâu này thường làm chủ ))) thấy vậy

luvd12

Reaction score
1
Nghỉ từ 2016 tới giờ mấy năm rồi đồng chí ạ , muốn tìm mối thì phải chịu khó chạy vào tiếp thị gửi mail cho mấy phòng ban chuyên trách của mấy nhà hàng , bếp trưởng trong đó . Chứ ngồi khơi khơi trên này hỏi thì làm sao mà làm , có phải như làm nhà nước mà cứ quen quen là giới thiệu đâu . Rồi khi bạn chào được hàng vào đó thì cty của bạn có vốn mạnh để trườn bò với các nhà cc khác ko :chaymau:. Còn nhiều vấn đề lắm lười viết
Em làm mảng suất ăn công nghiệp mà thím:gach:

pmt0001

Reaction score
1
mình cũng muốn xin nghỉ việc đây, nhưng chưa tìm đc lý do vì ngại. bác nào có kinh nghiệm xin nghỉ thì inbox em với :sosad:

ttattl

Reaction score
0
nếu ko có nói gì, ko transfer mà disappear thì là rất thiếu chuyên nghiệp rồi

maxcos1314

Reaction score
0
Lingzo said:
nếu công ty đầy đủ bảo hiểm, quyền lợi và có hợp đồng đàng hoàng thì làm gì nó tự nghỉ ngang vậy được. Chỉ cần giữ sổ BH thôi là xanh mẹ dái hết. Tôi nghĩ công ty của thớt chak cũng có vấn đề chứ không phải mỗi tụi nhân viên.
Sổ gì thế. Sổ bh trả về cho ng lao động từ lâu rồi thím ơi. Ai dùng sổ nữa. Dùng mã sổ để quản lý rồi. Nghỉ việc thì cty cắt đóng bh thôi, chứ ai trả sổ bh về cty cũ như ngày trc nữa đâu.