trieunguyen0708

Reaction score
0
than thở về khó khăn ,:stick:cuối năm rồi ế ẩm quá, mọi người có cách nào tư vấn cho khách dịp cuối năm ko ,, à mình làm sale novaland, hàng thì nhiều , mà cuối năm cuối tháng, bán chẳng được lại không có khách chăm, nản quá các bác à

Reaction score
0
trieunguyen0708 said:
than thở về khó khăn ,:stick:cuối năm rồi ế ẩm quá, mọi người có cách nào tư vấn cho khách dịp cuối năm ko ,, à mình làm sale novaland, hàng thì nhiều , mà cuối năm cuối tháng, bán chẳng được lại không có khách chăm, nản quá các bác à
nghe vozer kể làm bds rung đùi cf , cắt lai ăn hoa hồng đếm tiền mua mẹc mua bim ,làm chơi chơi ôm tiền tỉ sao giờ than vậy tiền đó đi đâu hết rồi

via vozForums for iPhone

hungnt03

Reaction score
0
Đợt r kiếm miếng đất khu hoài đức mà toàn thấy thổi 30 vs trên 30tr. Năm ngoái khu này có 15. Miếng bé thì chung sổ vài nhà. Miếng lớn thì k đủ tiền. Đến kiếp nào ms có mảnh đất cắm dùi

gru_troll

Reaction score
0
Gần nhà có ông chắc dưới 30 ở dưới quê lên, làm BĐS. Trong vòng 2 năm: mua đất ngay ngã tư ( ước chừng 5-6 tỷ lô đó), rồi cất nhà 3.5 tấm, và dọn gia đình dưới quê lên. Mua xe hơi camry, chưa kể SH, Winner cho mấy đứa e. Vừa ròi mới lấy vợ nữa.

Bộc phát kinh khủng. (Mình thấy ba mẹ dưới quê lên, ko phải là dạng nhà có sẵn tài sản đâu nha).

Ae IT đi làm mòn mắt năm chắc dư ra vài trăm củ là cùng. Biết bao giờ mới kịp mấy ae BDS trúng mánh

zuzuzizi2

Reaction score
0
Có ở TPHCM không bạn? Đang quan tâm RichStar Tân Phú.

phiasaulung

Reaction score
0
gru_troll said:
Gần nhà có ông chắc dưới 30 ở dưới quê lên, làm BĐS. Trong vòng 2 năm: mua đất ngay ngã tư ( ước chừng 5-6 tỷ lô đó), rồi cất nhà 3.5 tấm, và dọn gia đình dưới quê lên. Mua xe hơi camry, chưa kể SH, Winner cho mấy đứa e. Vừa ròi mới lấy vợ nữa.
Bộc phát kinh khủng. (Mình thấy ba mẹ dưới quê lên, ko phải là dạng nhà có sẵn tài sản đâu nha).
Ae IT đi làm mòn mắt năm chắc dư ra vài trăm củ là cùng. Biết bao giờ mới kịp mấy ae BDS trúng mánh
Sao k thấy ông anh thằng bạn của vozer vô voz nhỉ :beauty:

MrNobodyknows

Reaction score
0
trieunguyen0708 said:
Vui vậy, bạn mình làm sàn Hưng Thịnh thì than có khách mà ko có hàng, bữa h nó phải kiếm hàng từ cò để chào bán luôn :gach::gach:

phobotainam

Reaction score
0
có mảnh 65m2 đường Nguyễn Xiển Q9 đang chờ khách mua đây phen

sneder3

Reaction score
0
gru_troll said:
Làm đc như vậy là ng ta có lực sẵn r đấy bố ạ. Chứ sale cò con ăn % thì có cứt :go:
via vozForums for iPhone

JUchi

Reaction score
6
Nova tầm 3-3ty2 có căn nào xơi được không bạn? Qua Tết mình mua