[Góc nhờ vả] Em bị lừa mua vé máy bay, có thông tin số TKNH

.Squall.

Reaction score
0
levissoda said:
kinh nghiệm mua là kêu nó đưa code, gọi lên hãng kiểm tra thông tin, coi code xuất hay chưa, xuất rồi thì thanh toán nhé
nhỡ nó nói: k đưa tiền thì nó k đặt vé, sợ bị bùng thì sao :sexy:

levissoda

Reaction score
0
.Squall. said:
nhỡ nó nói: k đưa tiền thì nó k đặt vé, sợ bị bùng thì sao :sexy:
Kêu nó giao vé đến tận nhà, k thì khỏi mua. VJ, JS giữ chỗ được mà, còn vna xuất xong vẫn huỷ được, chẳng mất đồng nào :sexy:

ChloePriceRiseUP

Reaction score
0
lên mẹ hãng mà đặt, giờ ko thì chuyển hẳn vài trăm triệu cho nó. rồi báo CA thôi

avhung78

Reaction score
0
CTQH. Nguyen Thi Kim Ngan said:
e k có thời gian canh vé 0đ nên thông qua đại lý thím ạ !
Bay hãng nào thì lên web chính chủ mua là thuận tiện nhất. Với lại tuyến Nha Trang chỉ vào mùa thấp điểm mới có vé 0 đ thôi. Mùa này vé 0 đ thì chắc 90% là lừa.

com4343

Reaction score
0
levissoda said:
kinh nghiệm mua là kêu nó đưa code, gọi lên hãng kiểm tra thông tin, coi code xuất hay chưa, xuất rồi thì thanh toán nhé
Nhưng mà khổ.. giờ đại lý mà xuất vé, khách chạy ko mua nữa thì cũng vỡ mồm đại lý

Thường là người ta sẽ giữ vé, giữ chỗ cho mình trước. Mình thanh toán xong họ mới xuất vé :chaymau:

Đen 1 cái ở đây là bạn chủ thớt có thể là ham rẻ hay ntn đó mua qua những đại lý ma, cá nhân mới bị lừa. Sau mua qua những đại lý lớn, uy tín lâu năm bạn ạ. Ví dụ traveloka / Atadi... :">

// Giờ muốn báo công an thì cũng là làm lớn đó, tập hợp đc mấy người cùng bị lừa lại thì án sẽ lớn hơn. Với lại xem có quen ai làm bên ngân hàng của nó ko, nhờ truy vấn thông tin khách hàng trc
Đời lắm súc vật :go: