Góc kỳ bí : điểm danh vozer có những năng lực, khả năng đặc biệt, khác thường.

TNLPK

Reaction score
1
Có thể làm cơ thể các em gái co giật không ngừng và miệng k ngừng rên rĩ.

Reaction score
1
nuhongcuaanh said:
Thế mới là khả năng kì lạ chứ anh, cứ sau bữa là lên 3kg so với trước bữa. Dù chỉ là bát cháo sườn sụn cũng lên 3 cân nhé:sweat:.
Em từng kiểm chứng rồi, chứ ăn nổi 3kg đồ ăn thức uống chắc em càn quét hết mấy quán buffet ở HN cho bõ mất.

Còn vụ cân nặng chiều cao thì... bí mật:).
Gái cao 1m7 mà ăn khỏe thế thì chắc phải 70kg :beauty: đúng gu của anh đấy, ở HN thì tiến tới với nhau nha :beauty:

Reconnect

Reaction score
0
nuhongcuaanh said:
Khả năng trước bữa ăn và sau bữa ăn chênh lệch 3kg
hôm nào đi ăn buffet với tui ko, tui thì càn hết các món trong nhà hàng , mà mấy đứa đi chung toàn ăn tí là ngồi thở, chán :pudency:

binhga_bepga

Reaction score
0
baonguyen179 said:
bác cử động từng bên được không, hay làm 1 lúc cả 2 bên, e có thể làm 1 bên, bên kia đứng im hoặc cả 2 1 lúc :D
Giống bác luôn. Ngực e vẫn nhúc nhích từng bên được. Lỗ mũi có thể phình ra :shame:

via vozForums for iPhone

lieuho

Reaction score
1
Có đợt đỉnh điểm mình quay twu 1 ngày phải 30 đến 35 lần nguyên tháng, giờ bỏ rồi, khuyên vozer bỏ quay tay mà làm người

Gửi từ Sony G3226 bằng vozFApp

nuhongcuaanh

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Gái cao 1m7 mà ăn khỏe thế thì chắc phải 70kg :beauty: đúng gu của anh đấy, ở HN thì tiến tới với nhau nha :beauty:
Em biết em chuẩn gu xôi thịt của thím lâu rồi, thím không phải nhắc lại đâu
, và em cũng nhớ luôn là thím có vợ con rồi nhá :) .

Reconnect said:
hôm nào đi ăn buffet với tui ko, tui thì càn hết các món trong nhà hàng , mà mấy đứa đi chung toàn ăn tí là ngồi thở, chán :pudency:
Ở HN thì triển luôn thím ơi, lâu lắm rồi em không đi ăn buffet
.

Reaction score
1
nuhongcuaanh said:
Em biết em chuẩn gu xôi thịt của thím lâu rồi, thím không phải nhắc lại đâu
, và em cũng nhớ luôn là thím có vợ con rồi nhá :) .

Ở HN thì triển luôn thím ơi, lâu lắm rồi em không đi ăn buffet
.
Chưa vợ con gì nhé, gái, già rồi nên nhớ nhầm hử :gach:

cat23

Reaction score
0
nuhongcuaanh said:
Thế mới là khả năng kì lạ chứ anh, cứ sau bữa là lên 3kg so với trước bữa. Dù chỉ là bát cháo sườn sụn cũng lên 3 cân nhé:sweat:.
Em từng kiểm chứng rồi, chứ ăn nổi 3kg đồ ăn thức uống chắc em càn quét hết mấy quán buffet ở HN cho bõ mất.

Còn vụ cân nặng chiều cao thì... bí mật:).
Lừa a hả cô bé?
Chắc về nhà ăn cơm mặc đồ ngủ mỏng tanh hở hang đúng ko?
Ăn xong đi chơi với giai. Xài giày boots hoặc Bitis hunter, quần jean, 1 áo bông, 1 áo thun, 1 áo lót :beauty:. tay xách Ipad bình nước detox thì cả đống này 3 kg là ít nhé.

nuhongcuaanh

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Chưa vợ con gì nhé, gái, già rồi nên nhớ nhầm hử :gach:
Ơ thế nào em toàn nhớ thành thím có vợ có con rồi nhở, thế en xin tự gạch vì tội xí xớn nhớ lộn
.

cat23 said:
Lừa a hả cô bé?
Chắc về nhà ăn cơm mặc đồ ngủ mỏng tanh hở hang đúng ko?
Ăn xong đi chơi với giai. Xài giày boots hoặc Bitis hunter, quần jean, 1 áo bông, 1 áo thun, 1 áo lót :beauty:. tay xách Ipad bình nước detox thì cả đống này 3 kg là ít nhé.
Hehe em lừa anh làm gì, chuyện có thật sau buổi ăn lẩu cá lăng ở nhà em (tiếp gia đình bạn bố em) luôn.

Sau bữa mấy chị em vô phòng em ngồi chơi với mượn sạc đt, thấy cái cân leo lên hết cả lũ. Ai cũng than ăn xong lên nửa cân này nọ, em leo lên lên hẳn 3 cân (hôm ý lúc mới về em tiện chân leo cân phát)
. Xí hổ quá không dám khai thật phải chém gió là lên một cân =))))).