[GÓC A CAY] Các thím đã từng bị chôm mũ bảo hiểm chưa?

Reaction score
0
Ngày xưa đi làm ở Vincom Lê Thánh Tôn thằng chóa nào lấy mất mũ phải kêu thằng bạn lấy nón lên, đm

Meowwwwwww

Reaction score
1
bình thường mà thím, đợt đi Bitexco hồi nó mới mở ko lâu. Nó nhảy mẹ cái nón 3/4 của em để trên yên
may gần đó có chỗ bán nón. Vừa mua cái nón đấy ko lâu đi ra Vincom ở đường Quan Trung bị nhảy nữa
xong 2 vợ chồng đi mua cặp nón Sơn lúc nó đang là hot trend, để ở Lotte Phú Thọ bị nhảy ngay cái của vợ. Đkm, chả hiểu sao có cái nón chúng nó cũng nhảy, có vài trăm..

erza1312

Reaction score
0
Trên này sao toàn mấy ông hiền lành chưa nhảy mũ người khác bao h ấy nhỉ. Mình cũng hay bị nhảy mũ nhưng căn bản toàn bị ở chỗ đông xe, bị nhảy mũ mình nhảy thằng khác

viper46

Reaction score
0
Hôm tui đọc ở cfs trường nào con kia bị lấy nón, đi về bị ngã xong rớt con mắt ra ngoài, giờ đeo mắt giả:stick::stick::stick:
Gửi từ Xiaomi Redmi 5 Plus bằng vozFApp

danielphan

Reaction score
0
ở mấy chỗ gửi xe rất dễ mất, tình huống phổ biến kiểu như sau

bạn A đến TTTM tụ tập với các bạn, sau khi no nê bạn B ngỏ lời đưa bạn A về, thế là bạn A trong phút nông nổi nhảy mũ của bạn C treo hớ hênh ở bãi đỗ xe và đi về

bạn C khi lấy xe phát hiện mất mũ, về sợ công an tóm nên lại nhảy mũ của bạn D, hiệu ứng dây chuyền

phần lớn xe máy cốp to hay bé, dưới yên đều có móc để cài quai mũ vào, khi đóng cốp sẽ khó lấy, chỉ những mũ treo trên xe mới mất thôi

đã từng bị mất trộm (mũ đôi mất 1, cho gấu đi taxi về) và đã từng thấy người khác nhảy mũ

hãy chủ động cất đồ của mình các thím ạ

kimkhoa06

Reaction score
0
danielphan said:
ở mấy chỗ gửi xe rất dễ mất, tình huống phổ biến kiểu như sau
bạn A đến TTTM tụ tập với các bạn, sau khi no nê bạn B ngỏ lời đưa bạn A về, thế là bạn A trong phút nông nổi nhảy mũ của bạn C treo hớ hênh ở bãi đỗ xe và đi về
bạn C khi lấy xe phát hiện mất mũ, về sợ công an tóm nên lại nhảy mũ của bạn D, hiệu ứng dây chuyền
phần lớn xe máy cốp to hay bé, dưới yên đều có móc để cài quai mũ vào, khi đóng cốp sẽ khó lấy, chỉ những mũ treo trên xe mới mất thôi
đã từng bị mất trộm (mũ đôi mất 1, cho gấu đi taxi về) và đã từng thấy người khác nhảy mũ
hãy chủ động cất đồ của mình các thím ạ
mấy năm trc mất 2 cái nón bh ngon ở cv Tao Đàn tp đây, mình đi ex nên móc nón dưới yên nhưng bị cắt dây, nghi ngờ bảo vệ thông đồng ...

quan021411

Reaction score
0
xách theo, mua khóa, xài mũ 1/2 bình thường, mình chạy trong phố toàn 1/2 cũng chất lượng, nhưng nhìn thì bình thường nên chả bh mất, đi xa mới đeo FF hoặc 3/4 tùy

k3ng

Reaction score
0
Có lần đi học Ths buổi tối cùng vợ ở trường Đh Công đoàn, lúc về thấy mất mẹ cái mũ bh của vợ treo ở xe. Trên đường về gặp chốt mất mẹ 200k. Tầm 1 tháng sau cũng đi học cùng vợ, lúc về đi lấy xe thấy cái mũ treo ở xe biển 37 của 1 thanh niên đi đá bóng (bãi xe cạnh sân bóng).

meobolo

Reaction score
0
erza1312 said:
Trên này sao toàn mấy ông hiền lành chưa nhảy mũ người khác bao h ấy nhỉ. Mình cũng hay bị nhảy mũ nhưng căn bản toàn bị ở chỗ đông xe, bị nhảy mũ mình nhảy thằng khác :gach::gach::gach:
Tui cũng vậy, lâu lâu canh bai~ giữ xe vang' ve~,chôm nón chơi haha,ai bảo! :beauty:

Gửi từ Samsung SM-A730F bằng vozFApp

dothanhha000

Reaction score
0
Toàn các thím khoe mất mũ mà ko thấy ai hiến kế bảo vệ mũ, chả có nhẽ đi đâu cũng phải vác theo