Reaction score
0
Chuyện là mình có bồ rồi nhưng đang quen 1 em khoảng 20t nữa, hồn nhiên ngây thơ lắm. Vì mình thường xuyên đưa em đi làm hoặc đi học em nó có qua nhà mình tắm nhờ luôn là biết em này còn ngây thơ và chưa có bồ và ẻm cũng ko biết là mình có bồ, mà mấy chuyện này con gấu mình nó ko hề biết.:nosebleed:
Lúc nãy 11h đêm mình có rước em làm thêm về rồi em nó đòi mình chở đi vũng tàu chơi nhưng nói với mình là đi trong ngày về thôi. :beauty:
Khoảng 16/1 tây là 2 đứa đi vậy lỡ ra ngoài đó mình thuê phòng rồi có nên gạ em nó ở qua đêm ko mấy fen? TRong đầu nghĩ đến cặp chân trắng trẻo rồi cặp ngực to tròn nữa là em cửng mẹ rồi, có nên gạ chịch em nó luôn ko mấy fen. Nghĩ lại thấy tội lỗi với con gấu của mình quá. :pudency:

ghost.holmes

Reaction score
0
Ông cứ đưa e nó đi đi, inbox tôi info gấu ông tôi đưa đi Đà Lạt vài ngày cho êm chuyện

Reaction score
0
ghost.holmes said:
Ông cứ đưa e nó đi đi, inbox tôi info gấu ông tôi đưa đi Đà Lạt vài ngày cho êm chuyện :shame::shame:
:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

gelu567890

Reaction score
0
Chuyện là mình có bồ rồi nhưng đang quen 1 phi công 18t nữa, hồn nhiên ngây thơ lắm. Vì mình thường xuyên đưa nó đi học em nó có qua nhà mình tắm nhờ luôn là biết em này còn ngây thơ và chưa có bồ và ẻm cũng ko biết là mình có bồ, mà mấy chuyện này thằng osin nhà mình nó ko hề biết.
Lúc nãy 11h đêm mình có rước em làm thêm về rồi em nó đòi mình chở đi Bà Rịa chơi nhưng nói với mình là đi trong ngày về thôi.
Khoảng 16/1 tây là 2 đứa đi vậy lỡ ra ngoài đó mình thuê phòng rồi có nên gạ em nó ở qua đêm ko mấy fen? TRong đầu nghĩ đến sức trẻ hây hẩy với vẻ bỡ ngỡ lần đầu nữa là em ướt mẹ rồi, có nên gạ chịch em nó luôn ko mấy fen. Nghĩ lại thấy tội lỗi với thằng bạn trai của mình quá.
Làm gì cũng thử đặt mình vào địa vị người còn lại trong mối quan hệ nhé. Đến lúc mọc mấy cái sừng lại lên đây chửi

Reaction score
0
PAINT MY L0VE said:
Đang coi film sex để thủ dâm hả fen?
TÍnh mở coi mà nghĩ lại thấy nhạt quá mai fen à :chaymau:

Vẫn đang suy nghĩ về em nó và chuyến đi vtau xa xôi. K biết con gấu mình đến ngày đó nó đc. nghĩ tết chưa. Nó mà được nghĩ tết rồi chắc bể kèo :pudency:

Reaction score
0
gelu567890 said:
Làm gì cũng thử đặt mình vào địa vị người còn lại trong mối quan hệ nhé. Đến lúc mọc mấy cái sừng lại lên đây chửi
Em thấy bác quote lại bài của em ai dè bác sửa nội dung :gach:
Vậy là k ăn em nó được à bác :adore:

banforever.

Reaction score
1
A Good Day To Die Hard said:
Chuyện là mình có bồ rồi nhưng đang quen 1 em khoảng 20t nữa, hồn nhiên ngây thơ lắm. Vì mình thường xuyên đưa em đi làm hoặc đi học em nó có qua nhà mình tắm nhờ luôn là biết em này còn ngây thơ và chưa có bồ và ẻm cũng ko biết là mình có bồ, mà mấy chuyện này con gấu mình nó ko hề biết.:chaymau:
Lúc nãy 11h đêm mình có rước em làm thêm về rồi em nó đòi mình chở đi vũng tàu chơi nhưng nói với mình là đi trong ngày về thôi. :beauty:
Khoảng 16/1 tây là 2 đứa đi vậy lỡ ra ngoài đó mình thuê phòng rồi có nên gạ em nó ở qua đêm ko mấy fen? TRong đầu nghĩ đến cặp chân trắng trẻo rồi cặp ngực to tròn nữa là em cửng mẹ rồi, có nên gạ chịch em nó luôn ko mấy fen. Nghĩ lại thấy tội lỗi với con gấu của mình quá. :pudency:
nói cho chủ thớt thế này : đi đêm lắm có ngày gặp ma
Trước đây tôi trả tin nhân quả tuần hoàn gì đâu. Nhưng hơn 1 năm rồi giờ tôi ngồi ngẫm nghĩ lại những gì tôi từng trải đều có diễn ra 1 cách rất logic, kiểu như nó đc sắp đặt vậy và mọi thứ đều bắt đầu từ bản thân mình còn việc diễn ra ntn, ai tham gia thì đó chỉ là yếu tố phụ thôi. Chủ thớt làm gì cũng nhìn xa 1 chút nên hay ko nên, thành bại đều tại mình cả

ARX-7 Arbalest

Reaction score
0
Nếu bạn tự tin mình là "con đực đầu đàn" thì cứ triển khai thôi. Còn chờ gì nữa?