Giữa một doanh nghiệp lớn và 1 cty có chủ tốt nên chọn nơi nào?

I_Newbie

Reaction score
1
Kinh nghiệm của mình 10 năm đi làm là thà cty nhỏ sếp tốt còn hơn là cty to mà sếp đểu.

Reaction score
1
vietdung1611 said:
Chủ nào thì cũng kế hoạch 5 năm sếp và nhân viên cùng làm. Sau 5 năm thì anh đúng như kế hoạch còn em thì vẫn thế.
Tôi thì đi làm cho sếp, mình đi xe buýt, sếp đi xe máy, sau 1 thời gian mình mua được cái xe máy, còn sếp thì mua cmn nhà với oto :sweat:

God.tuan

Reaction score
0
vietdung1611 said:
Chủ nào thì cũng kế hoạch 5 năm sếp và nhân viên cùng làm. Sau 5 năm thì anh đúng như kế hoạch còn em thì vẫn thế.
sau 4 năm thì đúng như mai fen nói, nó đủ lông đủ cánh thì đếch cần mình nữa :pudency:

TuanSkidrow

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Tôi thì đi làm cho sếp, mình đi xe buýt, sếp đi xe máy, sau 1 thời gian mình mua được cái xe máy, còn sếp thì mua cmn nhà với oto :sweat:
Đấy là chuyện bình thường của phận làm thuê thôi mà thím. Sau này mình mà làm sếp thì cũng vậy thôi. Mục đích cá nhân vẫn là trên hết. Chỉ có người nào chấp nhận chia sẻ nhiều, người nào ít thôi

Zyngo

Reaction score
0
Phụ nữ trẻ đẹp

Nghĩ thôi đã cửng

via vozForums for iPhone

tuan_vu263

Reaction score
0
vote công ty lớn. vào sẽ học được quy trình hệ thống chuyên nghiệp. ham chủ tốt thì mãi làm theo phong cách cùi mía thôi my fen.

manminh89

Reaction score
0
Chủ tốt ko chuẩn. Tốt mà ko đủ giỏi thì đến lúc nào đó mình ko phát triển dc. Giống như 2 bạn mình 1 ông ra trường làm trạm trưởng bác sĩ. Một thằng vào bệnh viện lớn. 10 năm sau khác nhau nhiều lắm.