Giờ VinFast chạy đầy đường các thím ạ

hoanghc

Reaction score
0
muaroilangtham said:
Con lux dàn đèn buổi tối chạy ngoài đường nhìn đẹp vãi ra. Mình thì ko mua vì éo có tiền, nhưng công nhận khoản nội thất vinfast nó làm quá ok

via vozForums for iPad
cái đấy là ngoại thất mike fen ạ:look_down:. ko phân biệt được dàn đèn là nội hay ngoại thất thì đừng cố nâng bi
binzx1 said:
Không bác ơi, mua giá mới trồng tiền là có xe ngay. Được cái muốn lấy cọc là nó trả luôn:gach:. Mua được giá đợt 1 coi như lãi mấy trăm triệu con xe. Làm giàu không khó :beauty:
cầm xe ra ngoài đường bán xem có lãi được đồng nào ko nhé. trên of ko ít người bán cọc với giá 25tr ( cọc có giá trị 50tr ) kìa:gach::gach:
Ant-man said:
Tấu hài cực mạnh :rofl::rofl::rofl:
mấy thao tác cực kỳ cơ bản trc khi lái xe như : thắt dây, bỏ phanh tay mà cũng đéo biết. đợi cái xe nó nhắc xong khen ầm ầm:sosad::sosad:. đợt 2014 t đi con audi của ông a, cứ cài số là auto tắt video, ko cho xem nữa. giờ năm 2019 rồi 2 đứa này vẫn khen, chắc chưa thấy bao giờ :go::go:

Party_summer_night

Reaction score
0
canhcutnamphi said:
thấy q/c ầm ầm trên fb là mỗi tháng 7,5 củ mà thím :chaymau:

Vụ đó ntn thế thím?
Thấy q/c 7,5 củ/tháng, 2 năm đầu miễn lãi, sau đó tính lãi thả nổi, max 10,5%.
Bác nào có cái bảng chốt số phải đóng của nó k?
lux mới có giá đó, còn fadil từ 4->6 trieu ổn phết

soc104

Reaction score
0
Maxsetting said:
Không, có đủ tiền mua nhưng chả thèm, mới mua con Mazda 2020 chạy cho lành, lái phê vãi ra, bác ngồi vào trong khoang là thấy nội thất ăn đứt trăm thằng vinfast liền. :gach:
Mấy bác không tin cứ vào showroom mà chơi, tụi sale ếu dám đuổi đâu :sogood:

Ảnh
Mazda thì lành mẹ gì, không biết lỗi cá vãng đã tìm ra nguyên nhân chưa:shame:
Gửi từ Vsmart Live bằng vozFApp

Maxsetting

Member
Reaction score
2
soc104 said:
Mazda thì lành mẹ gì, không biết lỗi cá vãng đã tìm ra nguyên nhân chưa:shame:

Gửi từ Vsmart Live bằng vozFApp
2020 đời mới ngon lắm bác ơi, nội thất như mấy xe đức ấy :sexy:

atmin

Reaction score
0
các bác nào muốn xem Mazda thì ghé showroom e, xem thoải mái, qua sr e mời cafe free nhé

Maxsetting

Member
Reaction score
2
atmin said:
các bác nào muốn xem Mazda thì ghé showroom e, xem thoải mái, qua sr e mời cafe free nhé :adore::adore:
Đặt xám xanh không có hàng phải mua màu trắng là chán hãng rồi nhé :look_down:
Thôi chạy 5-6 năm rồi đổi màu cũng được :angry:

MUforever

Reaction score
0
ở đây mấy ô khen xe Vin đẹp, nhưng lại đẹp chủ yếu do cái đèn. Cả 1 cái xe mà chỉ có duy nhất cái đèn để khen thì hơi chán. Mà khuyên thật nên nhìn thật kĩ và xem xe thật gần, lúc đó hãy quyết định mua hay ko. Ngay bản thân cụm đèn, thì ở cái phần tiếp giáp của chữ V và cụm đèn cũng ko đc liền mạch, ở cả đèn trc và sau, nhìn gần thì cực kì nhôm nhựa luôn

atmin

Reaction score
0
Maxsetting said:
Đặt xám xanh không có hàng phải mua màu trắng là chán hãng rồi nhé :look_down:
Thôi chạy 5-6 năm rồi đổi màu cũng được :angry:
thật ra bác muốn mua đúng màu bác thích mà showroom nó k có thì bác phải kiếm đúng thằng sale có quan hệ tốt, nó hoặc nó nhờ sếp của nó đi mượn xe showroom khác về cho bác. Còn bác máu quá cần xe liền thì đa số sale nó sẽ hướng bác qua màu trong kho còn :sexy: