giày tây trẻ trung đi đám cưới.

l0ser007

Reaction score
0
Hello ae. Như title ạ. Em đang muốn mua 1 đôi giày tây để đi đám cưới or dịp gì đó trang trọng mà nhìn đôi nào cũng như đôi cho mấy ông 40. Ae biết mẫu giày tây nào trẻ trung thì gợi ý em với. :adore: . Cả chỗ bán càng tốt ạ (tầm giá dưới 3 củ, ở HN). Tiện thể ae khoe giày tây đi để có gì em tham khảo với. :sexy:

via vozForums for iPhone

Saitama V2.1

Reaction score
0
l0ser007 said:
Hello ae.
Như title ạ. Em đang muốn mua 1 đôi giày tây để đi đám cưới or dịp gì đó trang trọng mà nhìn đôi nào cũng như đôi cho mấy ông 40. Ae biết mẫu giày tây nào trẻ trung thì gợi ý em với. :adore: . Cả chỗ bán càng tốt ạ (tầm giá dưới 3 củ, ở HN).
Tiện thể ae khoe giày tây đi để có gì em tham khảo với. :sexy:

via vozForums for iPhone
Dodavi (Viện nghiên cứu da giầy) giá dưới 2 củ nhưng không thời trang lắm đâu. Giầy tây thì cứ truyền thống trơn, đen hoặc nâu

ryajautb

Reaction score
35
phamphong34 said:
làm đôi này cho tinh tế
Ảnh
Moccasin kiểu này nếu mặt k đẹp đi vào auto quê mùa gay lọ. Giày này gốc là của bọn thổ dân, nhưng quý tộc thượng đẳng hay đi lắm. Mặt bần nhìn k sang đi vào đúng chất thổ dân :byebye:

tuananh940205

Reaction score
0
Budget 3 củ thì cực kì nhiều lựa chọn, nhưng chú ý thế này:

1. Tránh mấy ông Hồng thạnh, giày tướng, đông hải bla bla ra, tránh luôn mấy cái shop adam, westman bla bla.

2. Màu trẻ thì có thể đi đen hoặc cognac, patina cũng đc.

3. style có thể là 2monk hoặc 1monk, oxford quarter brogue hoặc whole-cut (tránh cap-toe, hoặc wingtip vì nhiều bạn mang lên cảm giác già), loafer thì chọn penny loafer mũi chisel hoặc hơi vuông 1 tí.

brand thì nhiều, nhưng chọn đc deal tốt thì phải tìm hiểu 1 tí thì đc.

WENBIE

Reaction score
4
Quần bò hơi skinny 1 tí với Dr marten 1460 is best

l0ser007

Reaction score
0
tuananh940205 said:
Budget 3 củ thì cực kì nhiều lựa chọn, nhưng chú ý thế này:

1. Tránh mấy ông Hồng thạnh, giày tướng, đông hải bla bla ra, tránh luôn mấy cái shop adam, westman bla bla.

2. Màu trẻ thì có thể đi đen hoặc cognac, patina cũng đc.

3. style có thể là 2monk hoặc 1monk, oxford quarter brogue hoặc whole-cut (tránh cap-toe, hoặc wingtip vì nhiều bạn mang lên cảm giác già), loafer thì chọn penny loafer mũi chisel hoặc hơi vuông 1 tí.

brand thì nhiều, nhưng chọn đc deal tốt thì phải tìm hiểu 1 tí thì đc.
Thanks bác. Bác biết shop nào ok chỉ em đi ạ. :*
via vozForums for iPhone

Nhaemcotivi

Reaction score
0
Dưới 3 củ ở HN có thể nghía qua: Fugashin, lamant, Grazie, Galuti. Đang có chương trình sale BF đấy