hunterx2710

Reaction score
2
detuvoldo said:
Đái dắt thế này mà xoạc thủ quần què gì. Có mùi gió

Sent from Hàn Quốc xa xôi using vozFApp
:gach::gach::gach:

keznlik

Reaction score
0
Mấy tháng trước chỉ gửi cho gái 1 tin: "Mẹ anh biết bơi" cũng đủ rồi :))

imsngocxinh

Reaction score
0
xin lỗi các thím, cuối năm nhiều việc thặc, cảm giác tu chí làm ăn mà em nó cứ gạ gẫm đuối thật

chaodongchi123

Reaction score
0
imsngocxinh said:
xin lỗi các thím, cuối năm nhiều việc thặc, cảm giác tu chí làm ăn mà em nó cứ gạ gẫm đuối thật
Viết tiếp nhanh lên thím ê :canny:
Gửi từ Nokia 2730 classic bằng vozFApp

imsngocxinh

Reaction score
0
Update lại link cho các thím tiện theo dõi.

https://vozforum.org/showthread.php?t=7673485&page=3

https://vozforum.org/showthread.php?t=7673485&page=5

https://vozforum.org/showthread.php?t=7673485&page=7

https://vozforum.org/showthread.php?t=7673485&page=8

Sau 40’ sau đó, khi thấy mọi vị trí cty đã yên vị làm việc, mình mới lấy sdt chỗ quầy hoa kết bạn zalo để nhắn tin bảo ship hoa đến cho mình, ko ai ngờ, chủ sdt này là một zalo rất sang chảnh, đẹp kiêu sa luôn, nhìn mà thèm…

Sau vài câu trao đổi mình báo nhờ gửi hoa tới địa chỉ *** cho đồng chí kia nhận. Và ngồi lướt vài dòng trên bảng điện tử chứng khoán xanh xanh đỏ đỏ để xem cuộc chơi tiếp theo diễn ra như thế nào ? người được nhận hoa sẽ ntn ? người tặng hoa sẽ ntn ? và cả những người xung quanh sẽ phản ứng ra sao…..? hê hê, nghĩ tới đây là thấy vui vui rồi.

Lát sau điện thoại ku em reng lên… mình liền hiểu chuyện gì rồi, ku em chỉ biết alo một tiếng và nghe xong vài câu miệng nói “ok” và đóng điện thoại, nó nhìn mình với ánh mắt rối rắm làm mình lo sợ nó lật kèo, xg lấy hoa xong giao cho mình thì …chết cha.

Mình liền tăng cho nó liều doping, nt nói với nó…cố lên a sẽ hậu tạ hoan hỉ… lúc này mặt nó vẫn tỉnh như bơ và đi nhận hàng.

Ku em bơ nguyên con gấu chà bá và bó hoa tươi rói, con gấu màu trắng sữa kết hợp với bó hồng tươi rói nhìn thấy thật thích thú. Nó đi ngang mình như kiểu lướt qua đời nhau và còn liếc mình nưa….hehe. nghĩ mà thấy tội nó ghê. Nó bê thẳng tới chỗ nó ngồi bỏ cái ầm xg chỗ hắn mà ko nói năng gì, mấy chị em trong cty xôn xao lên, thay nhau tra hỏi khí thế, mình cũng nhao nhao tới truy vấn như chưa có chuyện gì xảy ra.

Người thì hỏi tặng cho ai ? tỏ tình với cái A, B ? người thì bảo nó được thằng nào tặng ah, nay bê chính hiệu rồi ah ? Riêng mình thì tới bên nó và nói với vẻ an ủi, “ mạnh mẽ lên em, cố gắng lên nhé !” . Lúc này cái “D” có vẻ như đã hiểu câu chuyện nó chỉ ngồi im ko nói gì, chắc nó hình dung được câu nói của mình lúc ban đầu….

Ku em vui vẻ với anh mắt lưu manh, mang bó hoa và con gấu tới bàn cái D và nhẹ nhàng nói.

“chúc mùng sinh nhật D nhé, chúc mau ăn chóng lớn và sớm được xuất chuồng !!! “.

Lúc này cả cty mới ồ lên, mọi ánh mắt điều dành riêng cho 02 bạn ấy, nói thật lúc đó mình thấy cũng quan ngại và ganh tị thật.

Cái D mặt đỏ lên miễn cưỡng nói: “ tặng cho mình vụ gì, sn mình đã tới đâu mà tặng”.

Mọi người xen vào nói: “ nhận đi em, nhận tấm lòng của nó đi em, thì ra lâu nay 02 đứa hay ăn nhậu với nhau là yêu nhau thật rồi hả… tốt quá tốt quá.. “ thặng ku em cái mặt đơ như cây cơ, còn mình thì nghĩ ngược lại là, đã thành công rồi, quay mũi dùi dư luận đi chỗ khác, để sau này mình tiện qua lại với em nó mà ko quan tâm gì sợ mang tiếng tăm gì cả. Mình nghĩ là vậy chứ thực ra sau này thằng ku em nó mới thú nhận với mình: “ Nó nt cho cái D trước lúc nó đi nhận hoa là có người tặng quà cho D nhưng ko tiện ra mặt, nên lát tui mang lên D nhận và ko nói gì nha, chứ D từ chối thì tui ko biết làm sao, mất mặt lắm….. ban đầu nhỏ D ko chịu nhận và chửi ku em…buộc cu em fai nói là do mình nghĩ ra và làm vậy…và ku em nói với D do mìn nhút nhát…. Nhỏ D ko nói gì cả, và ku em đi lấy hàng mang lên, nó cũng nghĩ nó đưa mà D ko nhận thì nó khai ra là do mình thích thầm D trước cty ln…nghĩ mà ớn lạnh- vãi lồng cả thằng em. Cũng may là viễn cảnh đó ko xảy ra.” Quay lại khung cảnh lúc đó, cả cty vui hẳn lên nói cười rôm ra, D miễn cưỡng nhận hoa vs gấu cười một cách gượng gạo, mình lúc đó đâu biết là bị lộ rồi, vẫn cứ nhao nhao nói tỉnh bơ…trong sựu giả dối . hic.

Xong kèo đó mình cảm ơn ku em, mình nt chúc mừng sn cho D, nhưng em nó ko nói gì, nó chỉ bảo trưa em gặp riêng anh vài phút ngoài phòng họp nhé, lúc này làm mình tò mò ghê gớm. nhưng cũng ráng đợi tới trưa.

Trưa đó hí hửng ra phong họp ngồi đợi em nó vừa đọc báo thì em liền bước tới, dáng đi thật nhanh gọn và nhẹ nhàng, mùi hương thoang thoảng nhè nhẹ trên người em lan tỏa ra, làm mình ko cầm lòng được, lòng luôn luôn ao ước đc ôm vào con người ấy thật chặt.

Em liền hỏi :

Ghẹ: Anh đang làm cái gì vậy ?

Mình: Là sao em, vụ gì ?

Ghẹ : Anh định làm trò gì vậy, đừng có lôi em vô. Đặc biệt không muốn mang tiếng gì vs anh.

Mình : Là sao em ? anh làm gì đâu ?

Ghẹ : Anh làm gì thì anh tự hiểu ? lớn cả hết rồi ?

Nói xong em quay bỏ đi, bỏ mình ta bơ vơ ko biết nói gì và chuyện gì,

Nhưng cũng thầm hiểu có gì đó bất ổn, hoặc em nó vs thằng ny lại hàn gắng với nhau rồi. Nghĩ đến đây biết bao nhiêu công sức, suy nghĩ dài hơi xem như bỏ bùa mợ rồi…

Lững thững đi ăn cơm trưa nhưng cũng ko thôi nghĩ về em và chuyện gì xảy ra.

Lần này mình thôi suy nghĩ và thủ đoạn làm sao lụm được em nữa, mà trong đầu chỉ muốn làm lành với em, kiểu như thất tình ấy.

Chợt sực nhớ tới hôm đó là ngày việt nam đá banh, mình nghĩ có thể mời em đi ăn tối rồi đi xem việt nam đá banh để xin lỗi em nó, chỉ hi vọng em nó nhận lời.

Chiều đó mình mời trà sữa cả Vp, đương nhiên có mới em nó, với lý do vừa thằng kèo trận VN hbua nên khao. Sau khi mời trà sữa xong thấy em nó cũng ko có vẻ khó chịu lắm, mình liền tấn tấn bảy tỏ chân tình mời em vào buổi hẹn tối nay, em nó trả lời nghe thấy ớn.

Mình: Hi em, tối này đi xem vn đá banh nha.

Ghẹ : Em ko thích coi đá banh

Mình: vn mà ko ủng hộ ln ah. Đi đi cho vui.

Ghẹ: em ko có tâm trạng, hẹn dịp khác đi anh.

Mình: Ok em, lòng bùn rười rợi.

Lúc này nghĩ trong đầu, móa nhỏ này khó nuốt hơn mình nghĩ, fai tìm cách khách đè đầu cưỡi cổ em này mới được.

…. Câu chuyện chỉ kết thúc tới đó.

Chiều tầm 5h. em nó nt qua zalo mình, đại loại rủ đi ăn, nhưng mình ko có check tin nhắn nên ko trả lời, tung tăng chạy về nhà mang giày áo ra sân chiến với lũ bạn để quên cuộc chơi thất bại vừa qua.

Sau tầm 8h vừa đá xong, đt đổ chuông 2 hồi ngắn rồi ngắt vãng, cứ nghẹ em người yêu gọi cho mình, nên lật đật chạy tới bốc đt và xem.

Một số đt lạ hiện lên, nhưng đuôi số thấy quen quen.

TieuTiet

Reaction score
0
Đang ôn thi.Để dành mai đọc

Gửi từ Samsung SM-G920P bằng vozFApp

IRON MAN VN

Reaction score
1
Thằng em hư đốn đồi trụy của tôi nó kéo vào đây bắt tôi đọc =))