Giải đáp - Tư vấn - Hỗ trợ mọi thắc mắc về dịch vụ và sản phẩm tại Hoàng Hà Mobile

gacongnghiep253

Reaction score
0
Đm chúng mày nữa,sáng nay tao nhờ bạn ra lấy con xiaomi mi4 mà chúng mày đưa con redmi 4 là sao,lại còn đéo chịu up rom cho tao nữa
Sent from LENOVO Lenovo P1a42 using vozFApp

gacongnghiep253

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Đây sẽ là nơi chia sẻ mọi phiền muộn về dịch vụ, mọi thắc mắc về sản phẩm cũng như trao đổi thông tin về Hoàng Hà Mobile :">
Em mong muốn qua đây sẽ có thể hỗ trợ được toàn bộ anh em cô dì chú bác mọi vấn đề một cách nhanh chóng nhất, hiệu quả nhất và hợp lý nhất :sogood:

Đây cũng sẽ là nơi để Hoàng Hà Mobile tự kiểm điểm bản thân, sửa chữa và hỗ trợ khách hàng kịp thời với những sự cố ngoài mong muốn
Tất cả vì mục đich đem đến trải nghiệm dịch vụ tốt nhất tại Hoàng Hà Mobile :adore:

Anh em cứ nhiệt tình đóng góp ý kiến ngay trong thớt này, e sẽ reply và hỗ trợ trong chớp mắt :sexy:
Làm ăn bố láo,nhờ thằng bạn sang lấy mi4 mà đưa redmi 4 là sao,em đã nói qua điện thoại là lấy mi4 rồi,mà vẫn đưa redmi 4 là sao
Sent from Xiaomi Redmi 4 using vozFApp

gacongnghiep253

Reaction score
0
hoanghamobile said:
Đây sẽ là nơi chia sẻ mọi phiền muộn về dịch vụ, mọi thắc mắc về sản phẩm cũng như trao đổi thông tin về Hoàng Hà Mobile :">
Em mong muốn qua đây sẽ có thể hỗ trợ được toàn bộ anh em cô dì chú bác mọi vấn đề một cách nhanh chóng nhất, hiệu quả nhất và hợp lý nhất :sogood:

Đây cũng sẽ là nơi để Hoàng Hà Mobile tự kiểm điểm bản thân, sửa chữa và hỗ trợ khách hàng kịp thời với những sự cố ngoài mong muốn
Tất cả vì mục đich đem đến trải nghiệm dịch vụ tốt nhất tại Hoàng Hà Mobile :adore:

Anh em cứ nhiệt tình đóng góp ý kiến ngay trong thớt này, e sẽ reply và hỗ trợ trong chớp mắt :sexy:
Thím khi nào online thì trả lời em,không thì sang f32 nói chuyện cũng được
Sent from Xiaomi Redmi 4 using vozFApp

QuangHuy69

Reaction score
0
Bác cho e hỏi chính sách lên đời khi mua S8 ở Hoàng Hà thì mình mượn đt người thân lấy code giảm giá có sao ko nhỉ?

hoangturin

Reaction score
0
Đã có thông tin về đợt hàng Xiaomi Mi A1 về sắp tới chưa bác

tradahd135

Reaction score
0
đợi dài cổ em Mi A1, ngày nào cũng gọi tổng đài check mà toàn báo hết hàng, chưa biết thông tin đợt hàng tiếp theo. Hoanghamobile đang rèn luyện tính kiên nhẫn của mình sao, được trừ 700k mua thêm em band 2 cũng được

nguyen1985

Reaction score
0
mấy con S8, S8 hàn toàn ko có hàng, vừa đăng lên là bảo hết hàng, thực ra có hàng để bán ko vậy, hay đăng lên câu view thế

vietanglcs

Reaction score
0
Em dự tính mua IP 7 Plus 32 Gb Black or Jet Black. Shop báo giá cái được không ạ? Và chính sách trả góp như thế nào? Có trả góp qua thẻ tín dụng không ạ??