Già tự học tiếng anh có nhớ nổi không nữa mấy bác

ryajautb

Reaction score
35
Như title, em 32 tuổi tiếng anh ngu quá (toeic 350 đóng tiền thi thử không ôn) giờ tự học dc không mấy bác? Trung tâm nhác đi vì toàn tụi trẻ nên em có mua mấy cuốn sach vè tự học. Mấy bác có sách hay kinh nghiệm học chia sẻ em phát chứ loser quá rồi :sosad::sosad::sosad:

via vozForums for iPhone

hanagiomongra

Reaction score
0
Cũng đang hóng. Đi làm thấy yêud tiếng anh thiệt thòi quá. Thím nào có kinh nghiệm chỉ giáo quá trình với

via vozForums for iPhone

clone_boy_ver6

Reaction score
0
Mẹ mình tự học qua duolingo, vẫn thường nhờ mình giúp vài thứ. Giờ nói tiếng Anh giao tiếp bình thường đc vơi tụi tây rồi. Học tầm 1 năm hay sao đó.

VITO SCALETTA

Reaction score
0
Hơi liên quan tý là 32 tuổi học tiếng Nhật từ đầu đc ko nhỉ? Thử 2 hôm học 20 chữ cái hỉagana đầu tiên mà nhớ bập bõm quá.

Sent from my iPhone using vozForums

JustSimple

Reaction score
3
clone_boy_ver6 said:
Mẹ mình tự học qua duolingo, vẫn thường nhờ mình giúp vài thứ. Giờ nói tiếng Anh giao tiếp bình thường đc vơi tụi tây rồi. Học tầm 1 năm hay sao đó.
Em học hết rồi, xong lại quên hết:chaymau:

Number Five

Reaction score
0
pcit24 said:
Như title, em 32 tuổi tiếng anh ngu quá (toeic 350 đóng tiền thi thử không ôn) giờ tự học dc không mấy bác?
Trung tâm nhác đi vì toàn tụi trẻ nên em có mua mấy cuốn sach vè tự học. Mấy bác có sách hay kinh nghiệm học chia sẻ em phát chứ loser quá rồi :sosad::sosad::sosad:

via vozForums for iPhone
Có khoá học online đóng bác.

google.com.vn

Reaction score
0
VITO SCALETTA said:
Hơi liên quan tý là 32 tuổi học tiếng Nhật từ đầu đc ko nhỉ? Thử 2 hôm học 20 chữ cái hỉagana đầu tiên mà nhớ bập bõm quá.

Sent from my iPhone using vozForums
thế thì học kanji sao đc

Kanon no Uta

Reaction score
0
Thým học mà không tự đặt câu, không xài là nó như nước đổ lá môn thôi.