Gia đình vợ bị lừa gần 3 tỷ với sổ tiết kiệm giả.

Cho BecGie

Reaction score
0
Last Updated 26-11-2018 at 17:52
Mới điện báo CA huyện rồi mấy bác.

Gửi từ Samsung SM-G950F bằng vozFApp

Chào các bác ! Ông già vợ em bán được miếng đất hơn 3 tỷ, xong thì nhờ 1 người bạn của ông già vợ đi gửi tiết kiệm hộ. Tóm lại là gia đình vợ cứ giao tiền cho ông kia tự biên tự diễn rồi đem cuốn sổ tiết kiệm về. Em thì là con rể chỉ nghe sơ qua chuyện đó nên k có ý kiến gì cả. Chuyện là hqa ông già vợ cầm sổ lên để rút tiền thì ngân hàng An Bình bảo là sổ giả. Điện lại thì ông kia bảo đang ở SG, bây giờ thì điện k liên lạc được Bây giờ em mạn phép lập thớt để mong các bác có kinh nghiệm chỉ đường cho hướng giải quyết với ạ. Em xin cảm ơn!

trumq11

Reaction score
0
tiền của mình lại đi nhờ người khác gửi, ông già vợ ngu thế :eek:h: mà ngu thì mất cho nhớ :go:

Cho BecGie

Reaction score
0
hinhnhuminhcoyeunhau said:
3 tỷ mà nhờ đi gửi như 300k nhỉ.
Đúng là người có tiền, hào sảng. :sogood::sogood:
Được gửi từ Nokia 1202 - vozForums
Em cũng mới nghe vợ nói sáng nay thôi.
Ông già vợ chơi thân với ông kia, tin tưởng mù quáng giờ thì bị lừa 1 vố : ^:)^ ^:)^
Em là con rể nên mọi chuyện tiền bạc bên nhà vợ cũng k dám đi sâu vào, chỉ dừng ở mức nghe nói thôi.

macphan2009

Reaction score
0
Thôi! Ngu thì chịu . tiền mình đưa người khác gửi

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

Noone14

Reaction score
0
Cái này gọi là ngu chứ ko phải tin người quá đáng :D.

anhtuantp01

Reaction score
0
đưa khơi khơi 3 tỉ cho bạn đi gửi ngân hàng hộ, miễn sao cầm sổ về là được. bố vợ thót ngu quá, thọi ông ý 3 thọi cho đỡ ngu đi :canny:

IronMain

Reaction score
0
Cho BecGie said:
Chào các bác !
Ông già vợ em bán được miếng đất hơn 3 tỷ, xong thì nhờ 1 người bạn của ông già vợ đi gửi tiết kiệm hộ.
Tóm lại là gia đình vợ cứ giao tiền cho ông kia tự biên tự diễn rồi đem cuốn sổ tiết kiệm về.
Em thì là con rể chỉ nghe sơ qua chuyện đó nên k có ý kiến gì cả.
Chuyện là hqa ông già vợ cầm sổ lên để rút tiền thì ngân hàng An Bình bảo là sổ giả.
Điện lại thì ông kia bảo đang ở SG, bây giờ thì điện k liên lạc được
Bây giờ em mạn phép lập thớt để mong các bác có kinh nghiệm chỉ đường cho hướng giải quyết với ạ.
Em xin cảm ơn!

khổ thân ông:stick: