Giá cước internet VNPT có gói nào cho đường truyền trên 50Mbps ko các thím?

cuabacang

Reaction score
0
Có seeder vnpt ở đây ko, tôi muốn lắp aon vnpt và gói doanh nghiệp (nhưng tôi ko có đkkd vì là cá nhân). Có xử lý được vấn đề này ko nhỉ. Ông kia chơi gói doanh nghiệp đi, đường quốc tế ngon hơn đấy, tiền cũng thế thôi.

ducnomo

Reaction score
0
luongtieulong said:
mình xài vnpt từ lúc chưa x2, hình như lúc đó là gói fm. sau này nâng cấp x2 băng thông = 90mbps giữ nguyên giá 235k , nên k có ý định đổi cước nữa
Mình cũng 235 sao được có 60 nhỉ :surrender:

Reaction score
1
cuabacang said:
Có seeder vnpt ở đây ko, tôi muốn lắp aon vnpt và gói doanh nghiệp (nhưng tôi ko có đkkd vì là cá nhân). Có xử lý được vấn đề này ko nhỉ. Ông kia chơi gói doanh nghiệp đi, đường quốc tế ngon hơn đấy, tiền cũng thế thôi.
Phải có giấy chứng nhận doanh nghiệp hay hộ kinh doanh mới dc phải ko thím? Chắc kiu ông a ruột đứng tên dùm, chả có cty chứ tui ko có:beauty:

MuA tHuY tInH

Reaction score
0
Mình xài VNPT cũng 3-4 năm từ hồi gói cước F12mb gì đó. Lúc đó là 220k/1 tháng.

Đến giờ sau mấy lần x2 băng thông cũng lên trên 60-70 mbps. Vẫn 220k. Đóng 1 năm thì giảm 30%. còn 1tr85. Tính ra nhu cầu đến thế cũng ổn rồi.

manly

Reaction score
0
cuabacang said:
Nếu bác ở Tp.HCM thì hiện tại anh không có GPKD thì không đk được gói doanh nghiệp ạ.

danvt

Reaction score
0
Sao Viettel của mấy thím chán thế nhẩy, chỗ cty tôi xài cùng lúc 2 đường vnpt và viettel để cân bằng tải, thằng vnpt thỉnh thoảng mất mạng, may có thằng viettel cứu vớt lại, chả bao giờ thấy nó mất mạng.

_dota2_

Reaction score
0
khuyên thật các phen nếu muốn mạng khỏe thì đừng quan tâm quảng cáo 50MB hay 100MB, cái đó chỉ là lưu lượng tối đã TRONG NƯỚC thôi, còn các phen toàn dùng FB, youtube, GG.... toàn server nước ngoài, phải kiếm gói nào cam kết quốc tế cao cao tý.

Có tiền thì chịu khó đầu tư mấy gói FTTH của doanh nghiệp ấy, chứ cá nhân dùng như hạch thôi

baophan338

Reaction score
0
_dota2_ said:
khuyên thật các phen nếu muốn mạng khỏe thì đừng quan tâm quảng cáo 50MB hay 100MB, cái đó chỉ là lưu lượng tối đã TRONG NƯỚC thôi, còn các phen toàn dùng FB, youtube, GG.... toàn server nước ngoài, phải kiếm gói nào cam kết quốc tế cao cao tý.

Có tiền thì chịu khó đầu tư mấy gói FTTH của doanh nghiệp ấy, chứ cá nhân dùng như hạch thôi
Mình dùng gói Fiber16 của VNPT, gói thấp nhất không cam kết băng thông quốc tế nè thím :sexy: Test qua wifi luôn, modem 040 :sexy:

Tốc độ xé gió :sexy:
Ai như Viettel, bóp băng thông thậm tệ :sexy: