Mặc Gel - Wax - Pomade [Kiến thức/Tư Vấn/Khoe Hàng] Part 2

reventon19

Reaction score
0
lequydon92 said:

E mới mua con này ở CircleK giá 76k, quẹt được 1 phát, không hợp tóc nên pass lại 50k, bác nào hốt inb e nhé! E ở Phú Nhuận ợ! :"<
tội thím, đã lên dây và zô group này thì e rằng khó mà bay dc. Chúc thím may mắn zay

khanhhq2k

Reaction score
0
con gatsby indo 70k đó thì thôi cho ai đi chứ pass lại chi, ae trên này toàn xài mấy con 2 300k trở lên ko à

khoaaaa

Reaction score
0
Nay mới đi cắt tóc xong, xưa giờ cứ cắt vỉa hè, dc thằng bé tư vấn nói tóc mình mỏng, ít, tóc dầu nên dùng loại wax khô cho cảm giác dầy lên, giờ lạc vô topic này thấy như một ma trận wax vs toàn từ chuyên nghành,

Có thím nào tư vấn cho mình loại wax xài cho tóc nêu trên ko ?

via vozForums for iPhone

Reaction score
0
khoaaaa said:
Nay mới đi cắt tóc xong, xưa giờ cứ cắt vỉa hè, dc thằng bé tư vấn nói tóc mình mỏng, ít, tóc dầu nên dùng loại wax khô cho cảm giác dầy lên, giờ lạc vô topic này thấy như một ma trận wax vs toàn từ chuyên nghành,
Có thím nào tư vấn cho mình loại wax xài cho tóc nêu trên ko ?

via vozForums for iPhone
Mình vote Quicksand nhé
via vozForums for iPhone

Fallen.Angel

Reaction score
0
khoaaaa said:
Có thím nào tư vấn cho mình loại wax xài cho tóc nêu trên ko ?Ảnh
via vozForums for iPhone
Quick sand của hãng Hanz de fuko nhé bác.
Nhớ search hướng dẫn sử dụng xem kỹ trc khi dùng, youtube nhìu clip về wax đó lắm.
Chưa dùng qua nhìu loại wax mà ko tìm hiểu kỹ sẽ ko trải nghiệm hết cái hay của nó, dùng sai cách ko đạt như mong muốn lại tưởng nó cùi bắp :)
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

Tu_Mau6969

Reaction score
0
Vẫn nhớ đợt đầu chơi wax mua con the gent bay dùng đúng ác mộng :chaymau: để mấy tháng nó cứng như đá :surrender:. Sau đấy đi cắt ở fukaeri bị thuốc cho lọ arabian night dùng đc 3 4 lần r để đấy với lọ minimal dùng như cứt :sweat: Đ hiểu sáp gì apply ra tay nó còn bột bột dính dính quẹt lên tóc như kiểu bị đánh ghen túm tóc =)))
Mới xúc lọ clay với matte của reuzel dùng thích phết mấy thím ạ :beauty:

glorymanz

Reaction score
0
Tu_Mau6969 said:
Vẫn nhớ đợt đầu chơi wax mua con the gent bay dùng đúng ác mộng :chaymau: để mấy tháng nó cứng như đá :surrender:. Sau đấy đi cắt ở fukaeri bị thuốc cho lọ arabian night dùng đc 3 4 lần r để đấy với lọ minimal dùng như cứt :sweat: Đ hiểu sáp gì apply ra tay nó còn bột bột dính dính quẹt lên tóc như kiểu bị đánh ghen túm tóc =)))
Mới xúc lọ clay với matte của reuzel dùng thích phết mấy thím ạ :beauty:
The gents bay là pomade mà cậu, đâu phải wax đâu? Pomade đúng là nhiều nhãn cứng thật, nhất là mấy em vegan, scoop què cả tay :go:

Foreveru

Reaction score
0
tóc mình mềm,mỏng thì nên xài wax nào mấy thím,mình để kiểu mornican,hơi ngắn,tính để dài chút đi uốn lại cho vào nếp