Mặc Gel - Wax - Pomade [Kiến thức/Tư Vấn/Khoe Hàng] Part 2

daylanickclonenhe

Reaction score
1
ghet may thang xai DSLR said:
Vẫn chưa chịu đập bàn thờ nhà mày để đặt cái lọ wax lên à?
mày thờ xmen với clearmen thì thờ 1 mình mày đi, cho ông bà già mày hạnh phúc, đừng nhìn đâu cũng ra cái thứ đội 3 cái sản phẩm lên đầu như mày.

kimaruhn

Reaction score
0
Mấy ông thích chửi nhau ib nhau đi :sweat: chỗ thảo luận tư vấn cơ mà

Reaction score
0
daylanickclonenhe said:
mày thờ xmen với clearmen thì thờ 1 mình mày đi, cho ông bà già mày hạnh phúc, đừng nhìn đâu cũng ra cái thứ đội 3 cái sản phẩm lên đầu như mày.
Chỉ có thứ đầu bò óc cức như mày mới thích chưng mấy cái đó lên bàn thờ thôi chứ ai :look_down:

Reaction score
0
phuchmu said:
Ko thích thì pass lại cho em đi thím
Gửi từ Google Pixel 2 XL bằng vozFApp
Nổ địa chỉ mình tặng luôn. Đã quẹt 3 lần hơi nham nhở. Có nhận thì review lại mùi hộ mình.
Tiện thể xin ae con wax nào thơm mùi đàn ông kiểu như clear men, xmen, romano...với :sexy:. Cháu nào thích đội wax lên bàn thờ khỏi quote nhé :sexy:

Reaction score
0
phuchmu said:
Ko thích thì pass lại cho em đi thím
Gửi từ Google Pixel 2 XL bằng vozFApp
Nổ địa chỉ mình tặng luôn. Đã quẹt 3 lần hơi nham nhở. Có nhận thì review lại mùi hộ mình.
Tiện thể xin ae con wax nào thơm mùi đàn ông kiểu như clear men, xmen, romano...với :sexy:. Cháu nào thích đội wax lên bàn thờ khỏi quote nhé :sexy:

kimaruhn

Reaction score
0
ghet may thang xai DSLR said:
Anh thích mùi của mấy hãng đấy thì kiếm luôn sáp của nó ấy :sexy:

Galaxy J2

Reaction score
0
mấy bác cho e hỏi ở HN mua Reuzel blue ở đâu ạ

thấy loại này h có hàng giả rồi nên k biết mua đâu

bibiwoft

Reaction score
0
daylanickclonenhe said:
thấy chê 18.21 nhưng lại tìm xmen với clearmen thì hiểu gu rồi
Ý là sao, chê mùi xmen à, có thể ông không biết chứ xmen nó nhái mùi con nước hoa nổi tiếng nhé, cụ thể là montblanc legend nha ông.Xmen tôi không nhớ là bản nào nhưng có 1 bản nhái con legend, không khó hiểu khi mùi con xmen này nhiều người vẫn thích.