Mặc Gel - Wax - Pomade [Kiến thức/Tư Vấn/Khoe Hàng] Part 2

mega

Reaction score
0
Si.perman said:
Có loại gội xả nào giá ổn ổn chút dưỡng với ngăn rụng tóc không mấy thím ơi :sexy:
Lâu chừ dùng megumi, cũng đc lắm, thím coi thử xem :shame:
Sent from Sony F5122 using vozFApp

dungdeemkhoc

Reaction score
0
18.21 WAX & CLAY không biết có khác nhau nhiều không mấy bác nhỉ? Tính hốt dùng cho hè này. Em nghĩ chắc Clay thì khô hơn.

Gửi từ HTC U11 bằng vozFApp

Nagofy

Reaction score
0
Nghe danh đã lâu giờ mới thử. Rough Rider sau hơn 17h trên tóc em. Chắc từ giờ thành fanboy KM luôn

Gửi từ điện thoại bàn bằng vozFApp

Nagofy

Reaction score
0
Nghe danh đã lâu giờ mới thử. Rough Rider sau hơn 17h trên tóc em. Chắc từ giờ thành fanboy KM luôn

Gửi từ điện thoại bàn bằng vozFApp

deptraicaotover2

Reaction score
0
bluejokerrrr said:
Lâu lắm ko quay lại để ý mảng tóc tai. Lâu nay trung thành Kevin RR.
Muốn đổi gió tí, các bác recommend cho e vài con nghiên cứu với, khô hoặc hơi ẩm chút :)
Chất tóc e mỏng, hơi thưa khô. :(
ở Vn giờ thấy The Gentsbay matte clay là hợp khí hậu dùng ngon nhất rồi, bửa mình xách Rr-Mm- Arcadian clay về dùng mà cứ úp nón bh lên là fail hết :sweat:
Sẵn tiện máy thím tư vấn có con tonic nào dùng pre ngon ko

Gahh

Reaction score
0
Nhớ cái thời hair grooming mới nổi mình mất phải gần 2000$ order gần như mọi sản phẩm về chơi, đến giờ 3 năm qua rồi mình chả dùng nữa vức hết, hôm nay kéo ra nhìn lại

zen0s

Reaction score
0
Gahh said:
Nhớ cái thời hair grooming mới nổi mình mất phải gần 2000$ order gần như mọi sản phẩm về chơi, đến giờ 3 năm qua rồi mình chả dùng nữa vức hết, hôm nay kéo ra nhìn lại

thanh lý gì ko
via vozForums for iPhone

ra_dao_vi_ban_ca_do

Reaction score
0
Mới đú đởn tập tọe món này. Tóc mình khá dày, các thím tư vấn cho loại pomade nào vừa phải cho người mới với ạ. Nhu cầu thì chỉ cần giữ nếp tóc, càng ít bóng càng tốt

balidancer

Reaction score
0
Gahh said:

Hóng thanh lý Bona Fide

031015

Reaction score
0
Gahh said:

hóng lược và baxter.