Winded

Reaction score
0
Chào các bác! Các bác cho em lời khuyên tịnh tâm tình thần với ạ! Tình hình là như thế lầy, gấu em có thằng anh khoá trên, thằng này hồi đó thích gấu em nhưng ko cua được. Từ đó về sau gấu nhận nó làm anh trai. Thằng này giàu phết, nó tặng đồ cho gấu em , rồi giờ nó tặng thêm cái áo nữa, nếu mặc cái áo này mà đi vs em chắc em chớt quá :(( . Đậu moá ~~ Em thấy khó chịu trong lòng quá. Các bác cho em lời khuyên đi ạ. Em ko biết phải xử lý như thế nào nữa. Ghen thì gấu bùn. :aboom:

Gửi từ LENOVO Lenovo A6020a46 bằng vozFApp

hungcameraman

Reaction score
0
E nghĩ là gấu thím k mặc cái áo đó đi vs thím đâu. Mặc đi với a trai thôi :sogood::sogood:

Gửi từ Samsung SM-J730G bằng vozFApp

impactqn01

Reaction score
0
Không biết thím với gấu thím yêu kiểu sao. Chứ con gấu của em nó ý tứ lắm, cùng lắm nó chỉ dám nhận quà của 1 2 thằng bạn thân (mà phải có dịp, chẳng hạn sinh nhật nó đàng hoàng), chứ nhận quà của trai vớ vẩn mà cách tặng cũng vớ vẩn thì em sút 1 phát ra biển bơi.

hiennm113

Reaction score
0
Thằng kia n giàu hơn thím. Vậy chắc thím có khoai to hơn nó à. Đâu mà gấu nó nhận lời yêu thím thế.

hoanglong.vov08

Reaction score
0
thím nói chuyện rõ ràng với gấu xem nào? có gì đâu mà xoắn lên thế? hỏi lý do vì sao gấu lại nhận quà? mối quan hệ đó là như thế nào? bình tĩnh giải quyết mọi việc thôi. còn ko rõ ràng dc thì cẩn thận cao thêm mấy chục cm đó! :gach::gach::gach:

stores

Reaction score
1
Mấy cái vụ nuôi nuôi ntn nguy hiểm lắm.
Có câu là:" Con gái yêu bằng lỗ tay,vs quà tặng" chứ méo có yêu bằng con tim:chaymau:
Vote thớt chuẩn bị sẵn sàng tinh thần bị nó đá.
Anh nuôi,cha nuôi,... tặng quà ngập mặt,trong khi gấu méo tặng,or tặng rẻ.
Dần dần em nó sẽ có sự so sánh.
Và thường kết luận nó rút ra sẽ là:"Mình méo yêu,quan tâm nó bằng anh nuôi,cha nuôi,...":go:

KhanhlHoa

Reaction score
0
1 vote sút sml tránh có ngày hốt cỏ nha thím :chaymau:

Được gửi từ iPhone 6 - vozForums

jet11

Reaction score
0
Tặng đồ rẻ tiền thì không sao mà, không nhận thì cũng kì. Thôi thì xã giao tí có gì bồ cũng được thơm lấy hốt được anh nhà giàu bỏ con gấu bây giờ :beauty:

fresh_TVT

Reaction score
0
Đã bị trường hợp tương tự và bây giờ gấu ngày ấy đã là vợ anh trai nuôi :doubt::sure:

Sent from Samsung SM-A500H using vozFApp