[GATO] con bạn làm dâu nhà Vạn Thịnh Phát

bienkt

Reaction score
0
Last Updated 30-05-2018 at 10:43
Em có con bạn, học chung từ cấp 3, lâu quá không gặp lại, nay vô tình biết tin về làm dâu nhà Vạn Thinh Phát, thấy đi nước ngoài chơi miết luôn.:adore::adore::adore::adore:
Tưởng gia tộc này thì quan trong chuyện môn đăng hậu đối lắm chứ, tại con bạn em nhà cũng bình thường, chỉ khá giả thôi, con bé không cao #1,55m, được cái khuôn mặt xinh và sáng sủa. Đúng là 1 bước lên hương.:sexy::sexy::sexy:

Anh em cố gắng nhé, kiên trì siêng năng thì rồi cũng sẽ lấy được vợ giàu.:byebye::byebye::byebye:

Em có con bạn, học chung từ cấp 3, lâu quá không gặp lại, nay vô tình biết tin về làm dâu nhà Vạn Thinh Phát, thấy đi nước ngoài chơi miết luôn.:adore::adore::adore::adore:
Tưởng gia tộc này thì quan trong chuyện môn đăng hậu đối lắm chứ, tại con bạn em nhà cũng bình thường, chỉ khá giả thôi, con bé không cao #1,55m, được cái khuôn mặt xinh và sáng sủa. Đúng là 1 bước lên hương.:sexy::sexy::sexy:

Anh em cố gắng nhé, kiên trì siêng năng thì rồi cũng sẽ lấy được vợ giàu.:byebye::byebye::byebye:

viettouch2

Reaction score
0
nó là con áo đỏ hả , nhìn bà áo xanh là thần thái sáng láng nhất , hình như vợ thanh bùi , thành bùi thì bửa có gặp 1 lần ở rạp chiếu phim cinebox thấy còn muốn lùn hơn cả mình (mình tầm 166cm thôi) .

.Han Lap.

Reaction score
0
viettouch2 said:
nó là con áo đỏ hả , nhìn bà áo xanh là thần thái sáng láng nhất
Nhắm có solo lại Bùi không :sexy:

AJAX-

Reaction score
0
nick thu 69 roi said:
2 thằng nhóc kia chắc cũng thủ khoa học viện đầu thai :look_down:
tương lai còn dài .:byebye: