RegNickChoVui01

Reaction score
0
thienchivictory said:
Trấu quá đi còn gì.
Đến hôm nay mà trễ 1 tuần, mà xoạc lúc 28/12 thì tính ra hôm xoạc chính là ngày đầu tiên của kì (nếu nó bình thường). Như vậy là chú không liên quan gì đến việc trễ của nó nhé. Thứ 2 là xoạc trong ngày sắp tới kì/ngày đầu tiên của kì thì quá an toàn rồi, xuất trong thoải mái. Chú vạch trần bộ mặt của nó cho anh.
Đúng rồi bác em nó bảo 28/12 là ngày tới kỳ mà tới h nay vẫn chưa có. Vs lại em có dùng ba con sói, abc xong kiễm tra bcs còn nguyên ko rớt ra tí gì @@

Em có kêu gái mua que test rồi lỡ chiều nay 2 vạch thì tính sao bác :beauty:

baophan338

Reaction score
0
RegNickChoVui01 said:
em xin mod vài giờ đừng xóa thớt vs ban em :beauty:
Chả là hôm 28/12 em vs gái có abcxyz
Hôm nay gái thông báo em bị trễ 1 tuần mà từ bữa đó tới nay có đúng 1 tuần sao trễ lẹ đc zậy mấy thím
Gái bảo cuối tháng 12 là tới ngày nay 3 tây trễ gần 1 tuần. Vữa bacxyz xong là trễ liền hả các bác. Bác nào nhiều kinh nghiệm thông cho em vs
Àh vs khả năng dính trấu cao ko mấy thím nếu mà dính chắc cũng ko phải của em. Vì gái ko phải gấu em @@
Coi chừng bị úp sọt nhé :sexy:
À mà chúc thím mẹ tròn con vuông nha :beauty::shame: Lo mà đặt tên cho con đi :shame::sexy:

DKDang

Reaction score
0
RegNickChoVui01 said:
Đúng rồi bác em nó bảo 28/12 là ngày tới kỳ mà tới h nay vẫn chưa có. Vs lại em có dùng ba con sói, abc xong kiễm tra bcs còn nguyên ko rớt ra tí gì @@

Lại có thêm 1 thanh niên ăn vỏ rồi chứ sao:look_down:

Reaction score
0
Vớ va vớ vẩn
cẩn thận bị gấu thật của nó xiên cho ấy chứ, còn việc dính thì không dễ thế đâu, có chậm nửa tháng cũng chưa chắc đâu, có thể do nó lo lắng bị gấu thật phát giác chuyện xoạc bậy với nhiều người nên trễ thôi, với lại trc kì 3-4 hôm ông có xuất trong cũng chả dính được

Sent from Xiaomi Redmi Note 4 using vozFApp

qweasded

Reaction score
0
vl đọc phải qh trước ngày có kinh 14 ngày thì mới có nha còn ko thì vỏ, google đi thớt

thienchivictory

Reaction score
0
RegNickChoVui01 said:

Chả phải tính toán gì hết. Vì có phải của chú quái đâu. Tính thì tính gạ thêm kèo nữa chứ sao.

demon991994

Reaction score
0
Chờ đẻ xong coi mặt giống mình không rồi lại lập theard hỏi chắc ăn hơn mike phen

RegNickChoVui01

Reaction score
0
Em nó bắt em nuôi luôn rồi các thím ơi @@. Hok lẽ giờ em hỏi em nó con ai

ak47ve

Reaction score
1
RegNickChoVui01 said:
Em nó bắt em nuôi luôn rồi các thím ơi @@. Hok lẽ giờ em hỏi em nó con ai :stick::stick:
tôi từng thấy nhiều vụ thế này rồi, tụi gái nó chỉ nhau trap các chú nai tơ, đại gia, chấp các chú dùng bao nhé =)))

takenV

Reaction score
0
Anh sẵn sàng làm cha chưa? Dm cười xỉu luôn á