GẤP — Hỏi về nồng độ progesterone ở tuần thứ 5 thai kỳ

fox.v2

Reaction score
0
Ngư title, vợ mình đi xét nghiệm máu để kiểm tra nội tiết tố, con kia bảo nồng độ progesterone thấp quá, gây nguy hiểm nguy cơ hỏng thai cao, bảo tiêm 3 ngày theo dõi, mà đọc trên mạng thì bảo bình thường, nó bảo tuần thứ 5 là progesterone phải 200 ng/ml mà vợ mình 20 ng/ml là quá thấp, đm vợ mình khóc cảy mắt, hoang mang quá, thým nào rành vụ này k tư vấn giúp, hoặc quen biết ai chuyên nghành hỏi giúp với, tks all! :sosad:

bangle

Reaction score
0
Ra hỏi bác sỹ, trên mạng chỉ để tham khảo, có tin được đâu :chaymau:

Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp

fox.v2

Reaction score
0
bangle said:
Ra hỏi bác sỹ, trên mạng chỉ để tham khảo, có tin được đâu :chaymau:

Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp
Đang chờ ngày mai đi khám chỗ khác đây bạn, lo quá

tk20

Reaction score
0
fox.v2 said:
Ngư title, vợ mình đi xét nghiệm máu để kiểm tra nội tiết tố, con kia bảo nồng độ progesterone thấp quá, gây nguy hiểm nguy cơ hỏng thai cao, bảo tiêm 3 ngày theo dõi, mà đọc trên mạng thì bảo bình thường, nó bảo tuần thứ 5 là progesterone phải 200 ng/ml mà vợ mình 20 ng/ml là quá thấp, đm vợ mình khóc cảy mắt, hoang mang quá, thým nào rành vụ này k tư vấn giúp, hoặc quen biết ai chuyên nghành hỏi giúp với, tks all! :sosad:
Cũng tính nói đôi điều nhưng xưng hô bs là con này con nọ thì chắc cũng chả coi mình ra con gì đâu. :go:

fox.v2

Reaction score
0
tk20 said:
Cũng tính nói đôi điều nhưng xưng hô bs là con này con nọ thì chắc cũng chả coi mình ra con gì đâu. :go:
Phòng khám cho nhân viên gửi kết quả qua đt, k phải bác sĩ , vấn đề xưng hô ở mỗi miền khác nhau

Laprikon

Reaction score
0
tk20 said:
Như trên coi thường cán bộ y tế thì cũng chả ai coi trọng mình đâu

kid1308

Reaction score
0
Không tin "Con" đó thì đi gặp trực tiếp bác sĩ nghe tư vấn đi bác. Tin trên mạng loạn lắm.

akasagi1

Reaction score
0
Hoocmon thấp thì xảy thai cao là đúng rồi nhé, ông thớt cũng bớt đọc mấy thứ trên mạng đi, không tin thì có thể qua chỗ khác khám để đối chứng với cả sắp làm bố rồi thì xưng hô cho nó trước sau vào nhé. Thân :sweat:

via vozForums for iPhone

gai_la_niem_dau

Reaction score
0
Đến bệnh viện lớn mà xét nghiệm b à.Vợ m đang mang bầu qua phòng khám tư siêu âm,xét nghiệm máu nó kêu thiếu hormone gì đó, bắt tiêm mỗi tuần 1 mũi hơn 100k gì đó (làm gì có loại nào 100k) :bye: trong vòng 3 tháng. M cho qua bệnh viện xét nghiệm thì mọi chỉ số bt. Lũ thất đức kiếm ăn bằng nỗi sợ hãi của người khác

duongld2512

Reaction score
0
Vợ mình cũng từng tương tự như vậy. Hóc môn giảm dần về 0 là sảy thai tự nhiên rồi bác. Động viên vợ buồn lắm đấy.

via vozForums for iPhone