Gắn Dark Rock Pro 3 lên AM4 socket ?

justbenice

Member
Reaction score
0
Hi các bác,
Mình có con Dark Rock PRo 3 đang gắn lên dàn i7-5820k. Bị thất lạc hết phụ kiện rồi. Giờ tính đổi dàn Ryzen 9 3900X thì kiếm đâu ra cái mount để gắn hsf lên am4 cho nó các bác nhỉ ?

Jedi Knight

Reaction score
1
Mua con mới đi bác, chứ AM4 mới ra 2017, bác có kiếm đc phụ kiện cũ cũng đau gắn đc. Mình có con True Spirit cũng tháo ra đẻ dành sưu tầm, mua mount kit ở nước ngoài ship về mắc bằng nửa cái tản. Lỗ AM4 90X54 khác với AM3 hoàn toàn!

Tính khoan cái bộ clip con TRue đẻ gắn AM4 mà nó dày và ko có khoan bàn cũng bó tay!

justbenice

Member
Reaction score
0
Jedi Knight said:
Mua con mới đi bác, chứ AM4 mới ra 2017, bác có kiếm đc phụ kiện cũ cũng đau gắn đc. Mình có con True Spirit cũng tháo ra đẻ dành sưu tầm, mua mount kit ở nước ngoài ship về mắc bằng nửa cái tản. Lỗ AM4 90X54 khác với AM3 hoàn toàn!

Tính khoan cái bộ clip con TRue đẻ gắn AM4 mà nó dày và ko có khoan bàn cũng bó tay!
Nửa cái tản cũng ok hơn mua mới mà nhỉ . hihi

helis

Reaction score
0
justbenice said:
Nửa cái tản cũng ok hơn mua mới mà nhỉ . hihi
tản cpu hỗ trợ cho am4 giờ bán cũng nhiều rồi bạn, chỉ cần bỏ ra 300k là có con gammax 400 ngon bổ rẻ rồi :beauty:

Jedi Knight

Reaction score
1
helis said:
tản cpu hỗ trợ cho am4 giờ bán cũng nhiều rồi bạn, chỉ cần bỏ ra 300k là có con gammax 400 ngon bổ rẻ rồi :beauty:
Ông chủ thớt xài đồ cao cấp ko à, TV mua cái mấy trăm triệu, xe mấy cái tiền tỷ.... đại gia đó bạn! :byebye:

justbenice

Member
Reaction score
0
Oh, mình hỏi hãng rồi, nó sẽ gửi cho cái chân AM4 giá 5 EUR và miễn phí ship. Hay quá!

Night's King

Reaction score
0
justbenice said:
Oh, mình hỏi hãng rồi, nó sẽ gửi cho cái chân AM4 giá 5 EUR và miễn phí ship. Hay quá!

Mail vui vậy
Cái title tiếng pháp
Ruột tiếng anh
Địa chỉ cuối thư tiếng đức
:surrender::surrender::surrender:
via vozForums for iPhone

justbenice

Member
Reaction score
0
Night's King said:
Mail vui vậy
Cái title tiếng pháp
Ruột tiếng anh
Địa chỉ cuối thư tiếng đức
:surrender::surrender::surrender:

via vozForums for iPhone
Do google của mình nó bị mad nên nó hiển thị location là Fr, vào trang chủ của hãng nó tự chọn tiếng Pháp :)) . Mình contact bằng tiếng Anh nên hãng trả lời bằng tiếng Anh. Còn công ty sản xuất Dark Rock là BeQuiet là hãng của Đức thì đúng rồi.

Freelancer2602

Reaction score
0
justbenice said:
Do google của mình nó bị mad nên nó hiển thị location là Fr, vào trang chủ của hãng nó tự chọn tiếng Pháp :)) . Mình contact bằng tiếng Anh nên hãng trả lời bằng tiếng Anh. Còn công ty sản xuất Dark Rock là BeQuiet là hãng của Đức thì đúng rồi.
:sogood:
Trong thư bác có nói ở Việt Nam không?:adore:

justbenice

Member
Reaction score
0
Freelancer2602 said:
:sogood:
Trong thư bác có nói ở Việt Nam không?:adore:
cái contact form của nó có nhập thông tin mình mà. mình để địa chỉ ở TP HCM và quốc gia là Việt Nam.
Để đợi nó confirm lại mới chắc là lượm đc cái mount kit 5EUR free ship :))