[Game Defense] Mời các thím chơi con game defense về mèo và robot nhóm em mới hoàn thành

new_adm

Reaction score
0
Thím cho em code của game này với để e nghiên cứu tí :beauty::beauty::beauty:

Sent using vozFApp

anhyeuviolett

Reaction score
0
Game hình cute vl, mà đầu game, cơ chế hướng dẫn khá ... ngắn gọn. Nên làm quen với chức năng của trò chơi hơi cực chút.
:pudency:

// Code xài ngon lành nha, cảm ơn bác thớt :dribble:

Lietduong111

Reaction score
0
Đã chơi game trước của đồng chí này, khá hay, mỗi tội bị lỗi lúc đổi đồ rs tướng về lv thế là nghỉ

hieugia098

Reaction score
0
game hay à nha,vừa onl máy tính vừa cày đây wave 200 rồi :)
cơ mà e góp ý chút phần đầu nên có thêm kiểu thông báo "sắp mở khóa thêm tính năng mới" như kiểu sắp mở thêm linh thú,sắp mở thêm tướng:*:*
vì đoạn đầu hơi nhàn nên e định xóa game rồi đó mà do ủng hộ nên cố chơi tiếp,càng về sau nâng cấp được nhiều,mở thêm nhiều tính năng nên càng bánh cuốn :beauty:
vào người khác sợ ng ta thấy đầu game chán người ta ko chơi nữa thì lại ko có ai kích quảng cáo:gach::gach:

Sexy Lady

Reaction score
0
em mới tải về chơi, nhận xét là game khá đẹp, mượt, nhiều gadget,upgrade. nhưng có cái là bonus gold khi xem qc nhiều vãi ra, nhất là đoạn đầu game khi giá các item, upgrade khá rẻ. mà cứ đánh hết 2 bàn lại xuất hiện bonus qc :D đâm ra đầu game hơi easy

tonycavalli86

Reaction score
0
hieugia098 said:
game hay à nha,vừa onl máy tính vừa cày đây wave 200 rồi :)
cơ mà e góp ý chút phần đầu nên có thêm kiểu thông báo "sắp mở khóa thêm tính năng mới" như kiểu sắp mở thêm linh thú,sắp mở thêm tướng:*:*
vì đoạn đầu hơi nhàn nên e định xóa game rồi đó mà do ủng hộ nên cố chơi tiếp,càng về sau nâng cấp được nhiều,mở thêm nhiều tính năng nên càng bánh cuốn :beauty:
vào người khác sợ ng ta thấy đầu game chán người ta ko chơi nữa thì lại ko có ai kích quảng cáo:gach::gach:
Ok thím.Chắc e sẽ check chơi tới lúc nào sẽ có thông báo về những tính năng tiếp.Mà thím chơi thấy chán cũng đừng xóa.Em sẽ update liên tục.Về sau mấy tính năng sẽ hay đó

tonycavalli86

Reaction score
0
Sexy Lady said:
em mới tải về chơi, nhận xét là game khá đẹp, mượt, nhiều gadget,upgrade. nhưng có cái là bonus gold khi xem qc nhiều vãi ra, nhất là đoạn đầu game khi giá các item, upgrade khá rẻ. mà cứ đánh hết 2 bàn lại xuất hiện bonus qc :D đâm ra đầu game hơi easy
Xem quảng cáo dc ~ 4-5 lần tiền battle 1 trận.Sau này upgrade nhiều mất nhiều tiền lắm thím.Yên tâm luôn thiếu tiền.Thanks nhận xét của thím nha