baotai

Reaction score
0
thienti1 said:
xấu :chaymau:
Chắc ở trong avatar bạn mới là đẹp chứ gì ? :*:*:* :look_down::look_down::look_down:
Kiểu này chắc phải đi khám rồi :confident:

baotai

Reaction score
0
f14. said:
cái đó là tùy cảm nhận của mỗi người .và mình ko nói đến vấn đề đó.: -_- -_-
mình nà mình thích xoáy câu thứ 2 của pạn hơn: -_- -_- :boss:
uhm,ok .không nên vì vấn đề này mà flame :dreaming:

gâu_

Member
Reaction score
0
Baby | DieHard said:
Hôm nào miềng qua bạn phờ rích gai cop hộ mấy bộ phim của em này nhé, cảm nhận mình thấy bt mà sao lắm bạn thích thế này :what: về coi xem có khác ko :boss:
Cứ dạo qua thớt này vài lần nữa là thích ngay ấy mà, lúc trước khi xem My Boss My Hero mình cũng thấy nhiều người khen Gakky xinh, lúc đó mình xem SS thấy Gakky cũng bình thường, nhưng xem xong phim thì lại có suy nghĩ khác :byebye:
Bây h thì :beauty:

TouchI

Reaction score
0
Hồi trước thằng bạn copy cho 1 đống ảnh của Leah, xem được vài cái chán quá xóa luôn. Chả hiểu sao mình nhìn Leah ko có cảm tình.

Cold Blooded GAR

Reaction score
0
f14 said:
hoành tráng :boss:
Chẹp :dreaming: Mà f14 cũng chịu khó lặn lội vào cái trang đấy nhỉ :)

// À, mà chắc tại trong đó cũng có Hwang FC đúng ko :pudency:

@TouchI: tớ còn ko down 1 tấm Leah nào hết :surrender: ko khoái :chaymau:

'or''='

Reaction score
0
Khoảng cách giữa Gakky và Mao vẫn là ~400, với Horikitty đã là ~1100 (hôm qua mới chỉ ~1000) :((

Cold Blooded GAR

Reaction score
0
'or''=' said:
Khoảng cách giữa Gakky và Mao vẫn là ~400, với Horikitty đã là ~1100 (hôm qua mới chỉ ~1000) :((

Chẳng hiểu sao lại nhanh như thế nữa :sosad: Cảm thấy như bị cheat ý :amazed: 1 đợt chỉ có Gakky vs Maki, rồi chẳng hiểu sao reset hết lại số vote, sau đó Mao mới từ đâu chui lên :what: Còn vừa rồi, Gakky vừa lên thứ 2 phát thì trang vote bị đơ mấy ngày :eek:ps: Sau khi trở lại bình thường thì lại tụt phía sau :sad: