Gái tự nhiên rủ đi ăn cưới cùng ??

Cadilac_

Reaction score
0
quattran.v6 said:
Đừng nghe bọn loser tư vấn, gái đổ mày rồi đấy, nhớ mang theo chục cái bcs :chaymau:. Ny hiện tại của t cũng thế :chaymau:, nó thích nổ đĩa rồi mới rủ kiểu đó
Mỗi người 1 trường hợp khác nhau mà bác, nên ai trải qua kiểu của em rồi thì họ nói thôi, em cũng chỉ tham khảo qua. Chứ cái chính vẫn là mình, mình hiểu vấn đề của mình nhất :byebye::byebye:

paperone

Reaction score
2
Cadilac_ said:
[Review]

Có vài cái em phải đính chính là

Thứ nhất : Chuyến đi đó không phải về quê của gái, mà là về quê chồng của cô dâu ( bạn của gái ), nên là về đấy gái sẽ chả quen ai ngoài cô dâu và chú rể, à có thêm 1 chị nữa, trước cũng làm việc ở đó 1 thời gian. :badsmell:
Thứ hai : Do gái bị các bạn trong nhóm chơi đó bỏ bom nên rủ em đi cùng cho đỡ buồn ( đấy là gái bảo em thế, mà bị bỏ bom thật ) ( hội con gái nó chơi với nhau theo từng nhóm từng nhóm mà, nhóm này là nhóm cùng chỗ làm thêm của gái ngày trước :byebye: )

Trước hôm đi thì em có ra H&M sắm đôi chelsea boot đi cho lịch sự. Tối hôm đó thì Hà Nội mưa hơi lất phất, tầm 10h thì có nhắn tin cho em bảo
Ảnh

Sau một hồi thì gái cũng để em đi cùng :rofl:

Ảnh

Đêm ngủ cứ mong là trời sáng đừng mưa to, mưa lất phất thôi. Ai ngờ ông trời ông thương, trời đếch có hạt mưa nào. Em bắt grab ra chỗ gái, mua 2 cái bánh mì vì biết thừa gái dậy sẽ chả ăn gì đâu :chaymau::chaymau:. Bọn em ngồi đợi bus, ăn hết cái bánh mỳ thì lên, từ chỗ của gái ra gia lâm bắt xe đi Hải Dương. 2 đứa nói chuyện liên thiên, gái có kêu em có buồn ngủ thì cứ dựa vào vai tớ mà ngủ :beauty: ( ôi phê vãi, nhưng mà em không dễ dãi :rofl: )

Tiền xe bus và tiền xe khách gái dành trả hết. Lúc bọn em tới Hải Dương thì xuống xe đi bộ một đoạn để đến đám cưới, gái có bảo em là

- C không cần mừng đám cưới đâu nhé, t đúc hộ cậu rồi
- Sao thế được, dù gì t cũng đến đám cưới, ít nhất t cũng phải mừng chứ
- Không được, c mà thế từ sau t không rủ c đi đâu nữa đâu

---> kế hoạch bỏ phong bì hộ của các bác toạch luôn từ vòng gửi xe :stick::stick:
Nhiều khi sòng phẳng quá cũng khiến mình hơi khó chịu thím nhỉ :byebye::byebye:
Cơ mà theo e thấy thì hiện tại gái vẫn chưa đổ, hoặc nó chỉ coi thím là thằng bạn thân thôi ,maybe lắm :tire:
Gửi từ điện thoại siêu nhân Gao bằng vozFApp

Cadilac_

Reaction score
0
paperone said:
Nhiều khi sòng phẳng quá cũng khiến mình hơi khó chịu thím nhỉ :byebye::byebye:
Cơ mà theo e thấy thì hiện tại gái vẫn chưa đổ, hoặc nó chỉ coi thím là thằng bạn thân thôi ,maybe lắm :tire:

Đổ hay không thì chắc chắn nó không liên quan tới buổi đi chơi lần này thím ạ, Cơ bản là em thấy gái này 100 thì chắc có được 1. Không giống các gái khác em quen, nên thím nói là bạn thân hay anh trai gì đấy cũng chả ngoài khả năng :rofl: :chaymau:

paperone

Reaction score
2
Cadilac_ said:
Đổ hay không thì chắc chắn nó không liên quan tới buổi đi chơi lần này thím ạ, Cơ bản là em thấy gái này 100 thì chắc có được 1. Không giống các gái khác em quen, nên thím nói là bạn thân hay anh trai gì đấy cũng chả ngoài khả năng :rofl: :chaymau:
Ngày xưa thì hiếm, chứ bây giờ nhiều lắm thím ạ :):) người con gái như vậy rất dễ khiến ta cảm mến :dreaming::dreaming::dreaming:

Cadilac_

Reaction score
0
[Update nhẹ cái] Em có bạn gái rồi nha các bác =))))

Cadilac_

Reaction score
0
quattran.v6 said:
Đừng nghe bọn loser tư vấn, gái đổ mày rồi đấy, nhớ mang theo chục cái bcs :chaymau:. Ny hiện tại của t cũng thế :chaymau:, nó thích nổ đĩa rồi mới rủ kiểu đó
oh chúng ta đã tìm được winner duy nhất của thread này rồi :rofl: không hổ danh anh quạt trần :rofl:

xman2911

Reaction score
1
Cadilac_ said:
Cadilac_ said:
oh chúng ta đã tìm được winner duy nhất của thread này rồi :rofl: không hổ danh anh quạt trần :rofl:
Đù mé để tao cùng các vozer loser chống mắt lên xem tụi bây hạnh phích với nhau đc bao lâu :pudency:

đùa thôi, cung hỉ cung hỉ :beauty:

kidstar

Reaction score
0
Cadilac_ said:
Chúc mừng chúc mừng. Nhớ dùng các biện pháp an toàn khi hành sự

Cadilac_

Reaction score
0
kidstar said:
Chúc mừng chúc mừng. Nhớ dùng các biện pháp an toàn khi hành sự
xman2911 said:
Đù mé để tao cùng các vozer loser chống mắt lên xem tụi bây hạnh phích với nhau đc bao lâu :pudency:

đùa thôi, cung hỉ cung hỉ :beauty:
Nói thật là sau cái vụ đám cưới là bọn em trải qua nhiều cái lắm chứ cũng không đơn giản như em viết như kia :D