Gái tự nhiên rủ đi ăn cưới cùng ??

Cadilac_

Reaction score
0
GeminiStorm said:
thật chứ case này bật đèn xanh lè rồi, fail nữa thì tự hủy cmn cho rồi.
xanh cái méo gì hả thím, vào xem các thớt em tạo đi, cái thớt trước thớt này cũng là về em nó đấy :byebye::byebye:

sneder3

Reaction score
0
Cadilac_ said:
Nói thật là sau cái vụ đám cưới là bọn em trải qua nhiều cái lắm chứ cũng không đơn giản như em viết như kia :D
Tóm tắt : Đã Địt

Cadilac_

Reaction score
0
sneder3 said:
:rofl: chưa tới đâu, em xác định em yêu gái này thật sự luôn, nên là để từ từ cho gái quen hơi đã :chaymau::chaymau:

sneder3

Reaction score
0
Cadilac_ said:
Nói thật là sau cái vụ đám cưới là bọn em trải qua nhiều cái lắm chứ cũng không đơn giản như em viết như kia :D

maxymono

Reaction score
0
Cadilac_ said:
:rofl: chưa tới đâu, em xác định em yêu gái này thật sự luôn, nên là để từ từ cho gái quen hơi đã :chaymau::chaymau:
tóm tắt. đã đụng chạm nhưng chưa được địt quay ra nói "cho quen hơi đã"

Cadilac_

Reaction score
0
Update phát gần cuối tiện hỏi luôn :

Tình hình là em nắm tay, ôm ấp và thơm má đủ hết rồi, toàn em chủ động rồi dần dần gái không ngại nữa :beauty: Có 1 tip nắm tay cho các bác trong rạp phim: Đó là các bác chìa tay ra bảo, ''lấy hộ t 1 cái bỏng ngô'' gái nhúp cho các bác thì các bác nắm lấy luôn, em đã làm và thành công :dribble:. Cứ lúc nào 2 đứa một mình là em chỉ thích thơm thôi

Cơ mà em đang muốn hôn gái, em cũng chưa hôn hít bao giờ nữa, không biết có bị ăn tát không, em đang tìm thời cơ để nó tự nhiên nhất có thể. Hồi hộp quá :adore:

huuvupro

Reaction score
0
chuanghiratenacc said:
Thím làm em lại nhớ đến thằng ny của con bạn, cũng trong đám cưới nó dẫn về giới thiệu. Bảo uống diệu thì thằng ku nó cũng húng chó, cứ nhấc lên là uống thế là mấy thằng quây cho xong không biết nó về thế nào. Thế là hôm đấy gặp nó lần đầu và cũng là lần cuối luôn :rofl:

Gửi từ lúc quen nhau chưa nói 1 lời ... bằng vozFApp
Mấy thằng bần nông cứ gặp là quây ép uống mà cứ tưởng là hay. Mời nó không uống thì tụi mày bảo là khinh, nó uống thì mày bảo người ta "húng chó". Cả đám hùa vào chuốc người ta còn lên đây cười mà éo biết nhục. :look_down: