_Sea_Crab_

Reaction score
0
ủa xin số tán kiểu gì vậy bác, em vào 2 lần 1 mua cái tai nghe 1 mua cọng cáp kéo dài vèo cái xong

via vozForums for iPhone

Vit Xao Xa Ot

Reaction score
1
_Sea_Crab_ said:
ủa xin số tán kiểu gì vậy bác, em vào 2 lần 1 mua cái tai nghe 1 mua cọng cáp kéo dài vèo cái xong Image
via vozForums for iPhone
Cơ bản hồi sáng này vắng khách nên dán đt xong ngồi nc đc.
Sent from Xiaomi Redmi Note 7 Pro using vozFApp

longthanve

Reaction score
1
Hôm rồi ra lấy con note10 đặt hàng đợt đầu, thanh toán full tiền mặt kiểu như đưa tiền lẻ không anh quan tâm các em làm nhanh hộ anh cái thì nhìn k chớp mắt :boss: 10p sau té luôn cầm máy về éo thèm check máy các kiểu các em nhìn như thằng ngáo ngại vl :sexy::sexy::sexy:
Gửi từ
Dũng : thi rớt nên đi nghĩa vụ. Vô lính đi học quân y. Vốn là 1 võ sĩ karate đã từng đấm vỡ mồm Ngạn bên bờ sông ngoại ô, Dũng tiếp tục tung những cú đấm thép làm vỡ mồm dân. Gần đây Dũng thấy mệt mỏi nên xin về nghỉ làm người tử tế
bằng vozFApp

Vit Xao Xa Ot

Reaction score
1
longthanve said:
Hôm rồi ra lấy con note10 đặt hàng đợt đầu, thanh toán full tiền mặt kiểu như đưa tiền lẻ không anh quan tâm các em làm nhanh hộ anh cái thì nhìn k chớp mắt :boss: 10p sau té luôn cầm máy về éo thèm check máy các kiểu các em nhìn như thằng ngáo ngại vl :sexy::sexy::sexy:

Gửi từ bằng vozFApp
hết rồi hả tưởng về gái tự kb zalo :surrender::surrender:

rockiessoul

Reaction score
0
longthanve said:
Gửi từ bằng vozFApp
Giống mình, nhưng nguyên nhân chính là... đưa em nv gớm quá...:gach:
Sent from Samsung SM-N975F using vozFApp