Gái sắp 30 - trong tay ko có gì - ko người yêu - ko công việc tốt - tài khoản 0 đồng :)

StoneAge

Reaction score
0
hala said:
chán quá các thầy ạ :go:

mình năm nay 29 tuổi cmnr... người yêu mới đi lấy vk dc mấy tháng .. trở nên bơ vơ cmnm

quyết định đi du học, bỏ công việc freelancer hiện tại... và tiêu số tiền tích lũy dc vào việc du học, nên nếu học xong cũng 30 cmnr và sẽ là tài khoản 0 đồng và công việc 0, người yêu cũng 0 :sosad::sosad::sosad:

Liệu có ai thèm lấy một người phụ nữ 30 tuổi - ko tiền - ko công việc - ko sự nghiệp ko nhỉ :)

nghĩ đến tương lai thật mịt mù :sosad::sosad::sosad:

Sơ qua thì m cũng 9x đời đầu, cũng tốt nghiệp đại học rồi đi làm ....
bạn bè là nam thì đánh giá: "ở ngoài nhìn mày đẹp lắm T" :adore::adore::adore:

vậy mà, 30 tuổi lại trở thành vô sản , thật thảm hại :go::go::go:

khốn khổ cho cuộc đời :go:
Mình cũng giống bạn. Cũng quyết định du học. 6 năm trời làm việc nhận ra 1 điều nếu cứ tiếp tục ở lại VN này thì đến già sẽ là 1 con số 0 tròn trĩnh...:gach:

anhlt86

Reaction score
0
boyhoinach_x8 said:
Tài khoản 0 đồng là mơ ước của mình. Vì mình còn nợ đầy ra
cái chữ ký của thím có thể giúp thím chuyển số từ negative to zero đó :sogood::sogood::sogood::sogood:.
cái đó gọi là cái lỗ kỳ diệu =)).

nothing98

Reaction score
1
trong tri said:
Ô cái thớt này dài thật. Bữa giờ cứ thấy nổi lềnh phềnh mà nay mới đọc thử trang đầu trang cuối.
Ko biết tư tưởng của nam vs nữ có khác nhau ko chứ mình thấy ko nhất thiết cứ phải tới gần 30 là đau đáu chuyện vợ chồng gia đình.
Sống một mình tuy có buồn thật nhưng vẫn còn bạn bè với cảm giác tự do hoàn toàn. Cho tới khi mà cảm thấy có người đáng để đánh đổi cái tự do đó thì hẵng đeo gông tự nguyện còn kịp :)))))))
Sent from Samsung SM-A310F using vozFApp
Thực ra nếu cứng và bản lĩnh thì ai cũng nghĩ như bạn.
Có điều xã hội, định kiến abc các kiểu gây áp lực quá. Nên đến mốc 30t ai cũng nôn có đôi có cặp
Gửi từ OPPO CPH1819 bằng vozFApp

Everlost00

Reaction score
0
Nếu là người có tâm, sống có tình nghĩa thì sẽ trân trọng những gì chị làm, còn loại bạc tình bạc nghĩa, chị càng tốt với nó, nó càng khốn nạn với chị, chứ éo có chuyện nó cảm động mà thay đổi đâu ạ. Thấy mùi thì stop và tránh xa, chứ cũng chẳng làm gì hơn được.

SONY XPERIA

Reaction score
0
genius1612 said:
Thế này thớt đang bước chân vào con đường trở thành cô gái trong huyền thoại của VOZ rồi =))

Toàn đâm đầu vào shit sau đó than thở =)):gach::gach::gach:

Tin mình đi, bây giờ thằng tử tế đến tán thớt thớt cũng ko đổ đâu vì nó ko cho thớt cảm giác phiêu lưu thớt muốn, thớt sẽ thấy cái thằng tìm được hướng đi cuộc đời đang vươn lên trong xã hội nó nhạt vcc =))
e luôn tâm niệm

"tội lỗi lớn nhất của cuộc đời là sư ngây thơ"

trong tri

Reaction score
0
nothing98 said:
Thực ra nếu cứng và bản lĩnh thì ai cũng nghĩ như bạn.
Có điều xã hội, định kiến abc các kiểu gây áp lực quá. Nên đến mốc 30t ai cũng nôn có đôi có cặp
Gửi từ OPPO CPH1819 bằng vozFApp
Uhm thường thì con gái hay bị áp lực hơn trai một chút gọi là hết thanh xuân. Trừ đi mấy thím nữ hiện đại tư tưởng thông thoáng hơn.
Sent from Samsung SM-A310F using vozFApp