Gái rạch tay ăn vạ vì mình đòi chia tay

WANWULIN

Reaction score
0
mày chết cmnđ, mày nói vậy thì mai mốt có vợ r làm sao

james1992

Reaction score
0
ý thằng thớt là vợ nó phải có phép biến hình thì nó mới hết chán.

nickmoi_chemgio

Reaction score
0
:chaymau::chaymau::chaymau: hết tình cảm thì chia tay, thớt lựa đường mà nói và hành động thôi. Chúc may mắn :chaymau:

PH007

Reaction score
0
trước quen con gấu mà 2,3 ngày éo nhắn tin nó, nó gọi dọa nhảy sông, dm nó nghe sợ dái thọt lên tới cổ luôn :sosad:
mà con đó cũng hơi biến thái nên nghĩ cũng có thể
sau phải làm bad man, giở tính xấu này nọ ra để e chán, mới từ từ thoát e nó đc
yandere đáng sợ vl

gemini369

Reaction score
0
điên tình đáng sợ vl luôn ấy : -_- -_- kinh cực luôn

mày đừng có nói ct với nó, cứ đều đều lôi ra chịch, xong đéo nói năng gì hết. cứ làm việc bt. ngứa cu lại lôi nó ra chịch. vài tháng là nó chán. m nói ct nó shock nó cắt cả cu m con ạ

evilchild

Reaction score
0
Chết cha mài rồi thớt . Dạng điên tình này nó còn giết cả người ấy nhé :stick:

traicocxanh

Reaction score
0

Đứa yêu mày thì mày không yêu
Tao tin chắc rằng sau này mày sẽ bị quả báo

tm100890

Reaction score
0
3qua6voi said:
Hôm nay 2 đứa vào n2 để chấm dứt mọi chuyện giữa e và cô ấy, em vừa nói chia tay gái đã cầm dao rạch tay thật các bác ạ , giờ e ko biết phải làm thế nào cả :sosad:
Chào các bác !
Mình và gái quen nhau được 1.5 năm rồi. Mình đã nghĩ đến chuyện chia tay từ trước và có nói 2, 3 lần, nhưng lần nào cũng thế. Gái nói là sẽ tư tử và khóc lóc sướt mướt, sau đó rồi mình hòa lại vì sợ bạn ấy làm thật và cũng động lòng :sweat:
Mình biết mình là mtđ của gái nhưng thực sư ở bên gái ko còn cảm giác yêu đương nữa :sad: Mình mới đề nghị chia tay thêm 1 lần nữa ngày hôm qua. Mà tình hình là gái vẫn như thế, gái cũng có khóc và đòi tự sat nữa. Hiện giờ gái đang thất bại trong công việc và xa lánh gia đình vì mình. :sad: Và hiện tại cũng có một người khác đang theo đuổi gái (nhưng gái nói là không thể thương người ấy được).Vậy mình nên làm gì bây giờ hả các bạn , muốn được giải thoát :go:

Mất nhiều máu quá... Mua Kotexx điiiii

bocaidaivuong.ver2

Reaction score
0
Trong xóm có con bé SN 97, có chồng chưa có con

Hôm chồng phát hiện nó phịch nhau với ông bác trong phòng riêng bên nhà má vợ (2 vợ chồng ở kế bên nhà má vợ)

Chồng nó uống thuốc rầy tự tử

Má, cái người tím ngắt luôn

Nhìn ghê vcc

GeminiStorm

Reaction score
0
Ca này khoai, thớt cẩn thận có ngày bị lụi chết hoặc bị cắt mất, mấy đứa lụy tình nó liều lắm, cũng thông cảm với thớt, ca này chắc nhờ gia đình bên ny thớt can thiệp chứ mình thớt xử ko nổi đâu.