Gái ôm mình, để cho mình vuốt tóc nhưng không đồng ý yêu nhau ?

AnhNongDanTot

Reaction score
0
NguoiToLaiKhongNgu said:
Em buồn quá các bác ạ, gái là mẫu người em luôn hướng tới, tán gái được hơn tháng, cũng nhiều lần ngỏ lời nhưng gái bảo là không yêu, nhưng vẫn nói chuyện vui vẻ bình thường. Đến tối qua, nhóm đi hát kara thì em với gái có gần giũ với nhau hơn, sau vài câu chuyện thì em ôm gái, gái cũng ôm em, 2 người nói chuyện một lúc lâu về tình cảm, lúc này em nghĩ quả này cuối cùng mình cũng đã tìm được tình yêu rồi, nhưng mà đến gần cuối, gái bảo rằng "hôm nay hãy xem như là một kỉ niệm của anh và em rồi thôi nhé, hãy cất nó rồi yêu người khác đi anh, đừng yêu em mà khổ nữa" lúc đấy gần như em gục ngã, tim đau nhói, dù cố gắng thế nào cũng không thay đổi được gì. Em đang rất buồn và muốn trải lòng mình ra, mong các bác đừng nói lời cay đắng :sosad:
:surrender::surrender::surrender:
Thế thôi bơ đi, có khi có tác dụng, nó lại chủ động tìm thớt

pw023388428

Reaction score
2
Lúc đầu luyến tiếc chứ sau này vật chất đầy đủ dư dả ngon nghẻ lại ham mấy mối qh kiểu vậy, vừa sòng phẳng có qua có lại không ràng buộc :hungry:

khongten

Reaction score
0
Theo kinh nghiệm của em thì bác cứ làm tới múc em nó luôn đi, nó ra vẻ làm cao thế thôi :lol: đẹp trai không bằng chai mặt :lol: đến khi phễnh bụng ra rồi đâu vào đấy ngay :lol:

kangta12

Reaction score
1
omega3k said:
ngu nó vừa chứ, mày cứ chén đi xem nào?
mất cái gì đâu? mày thử chén nó xem nó có bám chặt lấy mày không. Non quá thanh niên ạ.:go:
tỏ ra tinh tướng vừa thôi, đã từng có 2 con nó nằm trong lòng tôi kêu đây là lần cuối em đi với anh (vừa vật lộn xong nhé), 1 con là có chồng rồi, 1 con là nó biết tôi có vợ rồi, thèm thì gọi nhau ra vật lộn thôi chứ ko bám víu gì hết

highter

Reaction score
0
Vả cho nó mấy phát rồi cho nó cút thôi, loại dẩm này lấy về, nó đi xoạc ngoại giao thằng khác rồi nói với thằng đấy là hãy coi lần xoạc như kỷ niệm đẹp và quên em đi

Gửi bằng vozFApp

Reaction score
0
Y chang mình năm ngoái , ôm, vuốt tóc, về phòng ăn tối nhưng tỏ tình 2 lần ko đồng ý, mình quit luôn

Đến sau đó 2 hôm nó rủ mình đi ăn, mình ko đi. Sau kêu là chỉ cần anh tiến thêm 1 chút thôi là mình thành đôi rồi . Mình đang định hỏi tiến thêm 1 chút là sao nhưng thôi, kệ mẹ, té.

Năm nay nó lại gọi đến nhà nó nấu cho ăn dịp sinh nhật mình, mình đéo vào, té.

Gửi từ HMD Global Nokia 6.1 Plus bằng vozFApp

omega3k

Reaction score
0
kangta12 said:
tỏ ra tinh tướng vừa thôi, đã từng có 2 con nó nằm trong lòng tôi kêu đây là lần cuối em đi với anh (vừa vật lộn xong nhé), 1 con là có chồng rồi, 1 con là nó biết tôi có vợ rồi, thèm thì gọi nhau ra vật lộn thôi chứ ko bám víu gì hết
Anh ơi anh nhận của em 1 lạy. Có chồng có vợ thì nó ở phạm trù khác rồi

Gửi từ Nơi đảo xa bằng vozFApp

emin3m

Reaction score
0
Kiểu con này là ra vẻ dark deep, như là đã có 1 quá khứ rất u ám, cảm thấy không xứng đáng. Nhưng thật ra là sợ lỡ tới với thớt thì uổng mấy anh trai kia quá.

navikuroky

Reaction score
0
ntd252 said:
Kiểu trên này đi đâu cũng thấy đồng cảnh ngộ và tiền bối vậy.
Em cũng tiến triển được 1 năm nay rồi, từ sinh nhật năm ngoái đến sinh nhật năm nay mới vừa rồi. Có nhiều việc nhờ vả để em nó đánh tiếng với mình cả năm nay. Cuối năm rủ đi xem Mắt biếc cũng đồng ý nốt. Thế mà vừa rồi tặng quà sinh nhật xong kêu ngại vì quà công phu, xong em rủ đi chơi trước khi về nghỉ tết thì từ chối. Em đang hoang mang không biết nên tiếp tục thế nào. Cả tuần nay không nhắn tin rồi. Chả hiểu sao đi xem phim thì rõ vui vẻ mà về nhắn tin cứ hơi né, trả lời chỉ đủ chuyện chứ không có ý kéo dài. :sosad: Con gái thật khó hiểu.
Nó ko thích thím đâu. Tin em đi. E rơi vào hoàn cảnh này rồi :gach: Con gái mà thích thì rủ đâu hay nc nhạt tới mức nào nó cũng vẫn thích nc vs thím:adore: