Gái nói thế này là sao các thím?

Coc ghe beo

Reaction score
1
dkm, con lol này nó lại thả thính 2 thằng cho sướng bản thân, chứ húp được cái nước mẹ gì của nó, bỏ đi thằng ngu, không lại thành con chó và ô sin giờ

Sent from my Ipad air 2 using vozForums

betuyetdl

Reaction score
0
Đã từng, gái kiểu này nó chỉ coi mầy là công cụ 8 dóc đêm khuya, giải khuây ngoài ra chấm hết.

Gửi từ Samsung SM-C710F bằng vozFApp

eorian

Reaction score
0
nhìn cái font là biết độ trẩu, nên gái cũng trẩu là bt

mr.ckkim

Reaction score
0
Cỡ này yêu đương gì. Nó thấy thằng nào hoặc đẹp trai hơn thớt tí hoặc nhiều tiền hơn thớt 1 tí là nó biến ngay nhé
)

Sent from my iPhone 7 plus using vozForums

Chevrolet Volt

Reaction score
0
bambo8x said:
Nói sơ qua thì e và gái quen nhau ở chỗ làm part time, làm cùng với nhau hơn 1 năm nhưng gần đây e mới có cảm giác thích gái, có 1 thằng làm cùng cũng đang để ý gái nên e có ib trêu xem gái phản ứng ra sao thì gái cứ ậm ừ là sao các thím? :eek:ps:
Trên chỗ làm thì bạn bè cũng hay trêu em với gái và e cảm giác gái cũng có cảm tình với em, nhưng e có cảm giác gái ko thoải mái và ko nghiêm túc khi ở gần em, cứ nhây nhây khi nói chuyện làm e rất buồn bực, đêm hôm kia là lần đầu tiên e và gái nói chuyện nhiều như vậy chứ trước giờ chưa bao giờ chủ động ib cho nhau, các thím cho e lời khuyên có nên tiến tới ko ạ, vì trước giờ chưa yêu ai bao giờ nên ko có kinh nghiệm ạ :stick:
Gửi từ Samsung SM-A920F bằng vozFApp
Do mày tự thủ dâm ra thôi chứ nó không có tình cảm gì đâu nhé :look_down:

Newton_Method

Reaction score
0
Đm chả nhẽ nó lại trả lời thẳng mày là thằng trẻ trâu nó không thích.