die mannchafts

Reaction score
0
Mình có quen một cô bé kém mình 9 tuổi, cũng được gần một năm rồi. Đầu tiên thì em ấy kiểu tán mình trước. Mình thì mới chia tay người yêu mà em nó chủ động bắt chuyện các thứ thì mình cũng theo. Dần dần thì nói chuyện ngày một thân thiết, tình cảm. Nhưng mà trên danh nghĩa thì không hề là người yêu hay gì cả. Em ấy mấy lần kiểu như nói ý yêu đương nhưng mà mình toàn lảng đi vì ngại tuổi tác với thực sự thì mình cũng sợ mình chưa quên được người cũ. Em ấy vẫn rất quan tâm mình. Dần dần mình cũng thích em ấy và mình dành nhiều thời gian nói chuyện với em hơn. Nói chuyện, chơi game với nhau vẫn rất vui, nói chuyện càng cởi mở hơn. Mà phần lớn là em ấy là người mở đầu. Rồi tự nhiên mấy hôm nay em ấy có vẻ im lặng. Mình nhắn tin mấy lần thì em ý lại lý do này kia. Ba bốn lần mình cố mở lời đều lý do em đang bận, rồi thì em phải đi ngủ. Mà mới có mấy hôm trước, chính xác là 4 hôm trước, em ấy còn bảo là bao giờ anh rảnh thì gọi cho em nhá mà bây giờ lại như thế. Và mình muốn biết là mình có nên tiếp tục với em ấy hay không vì mình sợ nếu tiếp tục sẽ làm phiền em ấy vì hai đứa chưa là gì của nhau cả và mình cũng cảm thấy lỗi là ở mình. Mình thực sự là nhớ em ấy.

via vozForums for iPhone

die mannchafts

Reaction score
0
Vấn đề là mình lại không ở gần để gặp trực tiếp được. Mình mới ra Bắc được một tháng còn gái thì trong Nam. Hỏi có chuyện gì với em à thì lại bảo không.

via vozForums for iPhone

MeoKon.8

Reaction score
0
Toàn nói chuyện mà không gặp mặt đi chơi gì thì chán là đúng rồi

die mannchafts

Reaction score
0
Mình định xong việc ngoài này lúc vào mới tỏ tình mà tự nhiên lại thế này. Gái đang trong thời gian ôn thi đại học vs việc có người mới gần như không thể. Lý do cũng chẳng phải do học hành. Trên trang cá nhân thì chia sẻ bài Wish you were gay. Wtf

via vozForums for iPhone

Ngonluadietvong

Reaction score
1
die mannchafts said:
Mình định xong việc ngoài này lúc vào mới tỏ tình mà tự nhiên lại thế này. Gái đang trong thời gian ôn thi đại học vs việc có người mới gần như không thể. Lý do cũng chẳng phải do học hành. Trên trang cá nhân thì chia sẻ bài Wish you were gay. Wtf
via vozForums for iPhone
Nó cần một đứa con gái làm bạn thân đấy :)))))
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 6 Pro bằng vozFApp

die mannchafts

Reaction score
0
Câu chuyện của mình chắc là kết thúc rồi. Mình vừa online thì gái off. Mình chẳng còn đủ kiên nhẫn để gặng hỏi nữa. Mọi chuyện đang đầy màu hồng tự dưng không còn gì cả. Kết thúc lãng xẹt. Hụt hẫng đcđ. Mình không hỏi và im lặng từ bỏ, dù rất khó chịu. Bởi em ý đã từng kể với mình về những người theo đuổi em ý, khiến em phải rất vất vả tránh mặt như thế nào. Ai hiểu được cảm giác này đây

via vozForums for iPhone