Gái nhắn kiểu này là thế nào mấy bác

dandan_pz9

Reaction score
1
hồi chưa lấy vk thì mình cực ghét những con kiểu bất hợp tác thế này. kiểu nó ko có thiện cảm với mình thì mình cũng dí b thèm tán. hồi đấy toàn thả thính các em dính rồi mới giăng lưới phát ăn ngay :chaymau:
nhưng vk mình cưới bây giờ có con hơn tuổi rồi thì đúng kiểu này. ẻm éo thích mình. đúng hơn là ẻm còn đang có ngy mà mình éo biết. nhắn tin đúng kiểu này luôn. trông cây si mãi xong chia tay ngy mới rờ đến mình. nghĩ cũng cay nhưng biết làm sao. cấm đc ẻm có ngy khi mình là người đến sau à. h cưới xong con cái rồi thì cũng chả suy nghĩ gì nữa. thấy những chuyện tình cảm của các em 2k bh chả có gì mà các em cứ kể lể suy nghĩ như nghiêm trọng lắm. đúng là lúc mới yêu thật ngu biết bao nhiêu

IP2

Reaction score
1
Nó trả lời hời hợt kiểu cho có thế kia là nó đ thích chứ còn sao nữa

karz_code47

Reaction score
0
Móa có cv ổn định, trong khi con bé chỉ là sv làm thêm mà nhắn tin kiểu như 1 thằng ất ơ dưới cơ con bé, chả thể hiện dc chút bản lĩnh của người trưởng thành đi làm có tiền gì cả. Đã vậy còn chơi cái emotion cười thè lưỡi như mấy đứa con nít có lỗi cười trừ.

Rút kn sau này nhắn tin phải mạnh mẽ lên, thể hiện sự trên cơ đối với gái. Có xài emotion thì kiếm cái nào bựa bựa hoặc tốt nhất đừng xài. chúc mike fen may mắn lần sau. Còn con này thì bơ nó đi. Không nhắn tin nữa. Có uống cf quán đó thì cũng chỉ gọi nước, nó bưng ra cảm ơn 1 tiếng rồi thôi, đừng có bắt chuyện nữa.

reger

Reaction score
0
chinadoll said:
vì nói dc ty là em ấy im im ko trả lời nên mình suy nghĩ ko bit ý ng ta thế nào, cứ sợ làm phiền ng ta. Ảnh
Nếu gái phiền thì đã không nhắn tin fen rồi, cố lên fen.

anhthichganhta

Reaction score
0
Kiểu nhắn tin của thằng thớt nhìn đụt chết mẹ ra, tán gái sao được

bodo

Reaction score
1
tai ong thot xau trai nen the, gai no ma thich thi no goi chuyen ngay.
bo di thot ah

liemstar

Reaction score
0
Nó cho gáo nước r mà vẫn comment dc, mặt thớt dầy thật

8==D(!)

Reaction score
0
Đừng nghe mấy thím trên kêu bỏ. Nếu thớt thích thì cứ chân thành vào và quan trọng nhất là ko đc vội vàng. Ban đầu hãy tỏ ra mạnh mẽ và khác biệt 1 chút đừng kiểu nt xã giao như kiểu mấy chục thằng vẫn nhắn với nó như thế. Đừng gợi ý đến chuyện yêu đương hẹn hò gì lúc này cả chưa phải lúc đâu. Chúc thớt ngon chim