Gái ngoại tình nhưng em vẫn muốn quay lại, nhờ vozer chửi cho tỉnh

ngoccuong7

Reaction score
0
con mẹ thằng thớt yêu con người ta 7 năm xong ko cưới giờ tính bỏ à mày? Sống chó vậy? 49899

letatanu

Reaction score
0
Thử nghĩ cảm giác trong dâm thủy của nó chảy ra hòa lẫn với tinh dịch của thằng khác trong lúc con ku của bác ra vào. Ôi thật là một cấp độ mới của chất bôi trơn. :chaymau::chaymau::chaymau:

fake1

Reaction score
0
Style bạn lạ, thích húp tinh thằng khác qua bướm con bồ mình
Mà thôi, mỗi người mỗi sở thik, tôi tôn trọng sở thik của bạn :">

Sent from HUAWEI JSN-L22 using vozFApp

acachuhu

Reaction score
0
Bác nhu nhược vl may mà chưa cưới xin con cái j. Yêu 7 năm mà ko nhận ra con người của đối phương. Hp của bác bác phải cân nhắc chứ 2 bên gđ thì ko quan trọng, cũng ko phải lỗi của bác. Đừng tin lời nó, tính cách ăn vào máu rồi, ko thay đổi đc đâu. Ps: đọc cmt em thấy mất niềm tin vào cs quá. Ko thể hiểu đc đàn bà. Vợ đang ở xa 1 mình. Có khi nào ....

Gửi từ Samsung SM-A520F bằng vozFApp

anhsayvimen

Reaction score
0
Thằng nào lên voz lập thớt thì cung bỏ vợ , bỏ bồ. Haizz vấn đề của mình thì nên tự mình giải quyết là tốt nhất :sweat:

via vozForums for iPhone

NGolo.Kante

Reaction score
0
Đừng nhu nhược quá bác ơi :tire: chúc bác có được tình yêu xứng đáng hơn nhé

Gửi từ HUAWEI PAR-LX9 bằng vozFApp

linkgaga

Reaction score
0
À hóa ra thím chọn làm tuần lộc :chaymau:

Gửi từ OnePlus ONEPLUS A6013 bằng vozFApp

Nanase

Reaction score
0
Không còn niềm tin thì cưới cl gì nữa hả, cứ phản bội nhau bị phát hiện là bỏ đi, kể cả nam lẫn nữ. :">

buianhtuvn

Reaction score
0
zorrogeneration said:
Yêu nhau 7 năm, hai gia đình đã gặp nhau nhưng gái vẫn đong mối ngoài, lần đầu e đã bỏ qua và nói chuyện rất nhiều thông não cho gái, doạ nếu có lần thứ 2 thì sẽ chấm dứt luôn. Gái đã hứa chặn số không liên lạc với thằng kia nữa. Đến tối qua thì em lại thấy thằng kia gọi, đòi kiểm tra điện thoại thì thấy gái chủ động nhắn tin lại cho thằng kia. Điện thoại là e mua cho gái.
Nhờ các thím chửi cho e thêm quyết tâm nào.

Sent from Xiaomi Redmi Note 7 using vozFApp
Mềnh thấy có j phải chửi đâu. Hp là của thớt, thớt làm sao thấy ho là đc. Nghe lời ng ngoài làm giề. Nếu vì nghe lời ng ngoài mà ko dc hp mới là ngu.