maxpayne_09

Reaction score
0
Eazy said:
mình cũng quét zalo dc 1 e ngân hàng, nc 1 ngày tối hôm sau đi ăn dc luôn, lúc ăn e nó cứ hỏi thăm dò mình lương nhiêu. "Chắc 5k ha anh?" " ồ chắc cũng 2k phải ko" bla bla. Tí nữa e nó kêu về sớm, mình kêu e về trước a ở lại đi mua đồ thêm, "vậy ha, có mua gì cho e ko? :D". Mấy nay ngại ko hẹn lần 2 luôn.
gái thế này thì thánh rồi, đi chơi gặp lần đầu tiên cứ dò hỏi dăm ba chuyện tế nhị, đm :canny:
nếu ông đi gặp lại thì hỏi nó e nặng bao nhiêu kí? cao mét mấy? trang điểm nhiều như này thế lúc tẩy trang chắc khác lắm nhỉ? mà lương e đc nhiêu mà cứ hỏi a hoài?

dragonthl

Reaction score
0
sudatinh1 said:
Mình đang quen 1 em ngân hàng.
Quen qua kiểu làm thẻ tín dụng thôi.
Em này khá xinh, có cá tính. suy nghĩ già dặn, kiểu hay triết lý ấy.
Ban đầu mình có ý định cưa cẩm, nói chuyên bôi ra ấy. nhưng em ấy khá lạnh lùng, chỉ trả lời cái gì lquan tới công việc.:sweat:
Mình cũng nghĩ chắc không ăn thua rồi, vì không với được. :sweat:
Hnay ra ngân hàng, gặp lại em.
Trưa về nc qua zalo thì em lại trả lời nhiệt tình, khác hẳn với thái độ trước đó.
Cuối cùng dc cái hẹn cuối tuần đi cafe :beauty::beauty::beauty:
Mình thấy có điều gì đó sai sai. em ko có gì nổi bật. ko tài năng,.. gái thì vị trí cũng cao cao trong 1 chi nhánh NH>
Mình nghe gái NH rất thực dụng.
Ý kiến các thím về case này thế nào ?
Gái đéo bg chẳng thực dụng chứ cần ji gái ngân hàng :gach:

loingo2013

Reaction score
0
Tao đéo biết gái ngân hàng thực dụng không, chứ tao thấy tụi nó nhậu sám hồn:go:

QQMarco

Reaction score
1
Qua thớt này anh xin nhắn với em nhân viên quầy đeo kính ở techcombank đầu đường chi lăng- phan đăng lưu, quận bình thạnh 1 câu là: địt cả lò nhà em.
đi làm cái đéo gì mặt lúc nào cũng chằm dằm, khách hỏi thì trả lời kiểu " khổ lắm nói mãi " kiểu nhắm mắt quay mặt qua r nói
đm rút tiền hay gửi tiền mà gặp e thì khổ vãi cả :lol: tóm lại là xin phép đjt cả họ nhà e.

Sent from Xiaomi Mi A2 Lite using vozFApp

sudatinh1

Reaction score
0
maxpayne_09 said:
tôi thấy ông buồn cười bỏ mẹ, tôi hỏi thật ông có thấy thích nó ko? :canny:
nghe giọng tôi đoán ông thích nó cmnr, chứ mà ko thích thì đã đéo lên đây lập thớt. Cái chuyện ông hỏi gái ngân hàng có thực dụng hay ko thì khác đéo gì đánh giá cả trăm ngàn con người thông qua nghề nghiệp của họ.
Tùy người chứ, có đứa thực dụng có đứa ko, giờ nhỡ ae phán gái ngân hàng thực dụng tất thì ông cho next luôn à? có định đi cà phê cuối tuần này nữa ko?
Nhiều ông gặp gái ngân hàng ko tốt, bị nó chảnh hoặc lợi dụng thì kêu trời, còn tôi từng thích 1 e ngân hàng thấy rất ok, chỉ trừ chuyện nó bận bịu ít thời gian ra thì ổn cả.
Tóm lại là ông thích nó thì ông tiếp xúc, xem nó có thực dụng ko, có chảnh ko rồi quyết. Nếu ông vẫn còn phân vân hoặc lười thì đưa info nó đây tôi đi gặp hộ rồi về tôi review cho :boss:
p.s: cuối tuần nhớ chuẩn bị sẵn tâm lí e nó giới thiệu gói cho vay ưu đãi mới ra lò nhé.
Thank các mẹ đã thông não
Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp

1kemaohiem

Reaction score
0
Càng bàn luận nhiều càng chứng tỏ chúng ta closer về vấn đề đó

levissoda

Reaction score
0
Của ông nào quên mẹ rồi. :sexy:

Có phải gái chỉ yêu tiền?
Đây có lẽ là một trong những câu hỏi tôi nhận được nhiều nhất, và cũng là điều làm nhiều người băn khoăn nhất.
Để trả lời câu hỏi này, trước tiên chúng ta cần hiểu phụ nữ cần gì và tìm kiếm điều gì trong cuộc sống ngắn ngủi này. Đó chính là cảm giác AN TOÀN (không căng thẳng, nơm nớp, lo âu...). Mà không gì giết chết cảm giác an toàn nhanh bằng những cãi vã và căng thẳng xoay quanh cơm áo gạo tiền.
Thời xa xưa, khi xã hội còn mông muội, cảm giác an toàn của phụ nữ đến từ việc giao phối cùng con đực có sức khỏe tốt nhất. Một con đực khỏe mạnh đồng nghĩa anh ta có thể mang về nhiều thức ăn hơn, chiến đấu với nhiều kẻ thù hơn, đồng nghĩa với bảo vệ gia đình và bầy con tốt hơn.
Nhưng con người khác súc sinh ở chỗ chúng ta có năng lực tư duy (trí khôn). Khi hình thái xã hội bắt đầu chuyển từ ăn lông ở lỗ sang giao dịch, thương mại, lúc này một con đực lý tưởng không nhất thiết phải là con đực khỏe mạnh "cục súc" nhất, mà là một con đực có đầu óc để nắm giữ nhiều nô lệ, nhiều tài sản, và nhiều tiền bạc. Có thể về năng lực chiến đầu 1vs1, con đực mới này không thể chiến thắng một thằng vai u thịt bắp, vì điều đó không còn cần thiết, khi anh ta có đủ tiền để thuê mướn và sử dụng vài chục thằng cục súc như vậy một lúc.
Lúc này, việc ở cạnh một thằng khỏe mạnh nhưng không có tiền không còn làm phụ nữ cảm thấy AN TOÀN như cạnh thằng kia. Thế là nàng đi theo thằng giàu thôi.
Phần lớn phụ nữ sẽ đi theo thằng giàu, có vài trường hợp cá biệt, khi phụ nữ có đủ tiền để không phải nghĩ đến cơm áo gạo tiền ("thay đổi về lượng tạo ra thay đổi về chất") thì họ lại chọn một thằng khỏe mạnh về sức vóc, hoặc sở hữu bất cứ phẩm chất tinh thần nào giúp họ cảm thấy AN TOÀN và THƯ GIÃN khi sống cùng, như trường hợp cô ca sĩ Hàn Quốc Lee Hyori cưới một anh cốt đột rất xấu trai và hoàn toàn không có level cao bằng cô ca sĩ này.
Nhưng Lee Hyori chỉ là cá biệt thiểu số, còn với đa số phụ nữ, cách tìm kiếm cảm giác AN TOÀN nhanh nhất (và hiệu quả nhất) là ở cạnh một thằng càng giàu càng tốt, và đó là nhu cầu hoàn toàn chính đáng trong thời đại ngày nay. Là người từng trải qua thăng trầm và cảnh trong túi có lúc không còn một xu, tôi - một thằng đàn ông - phải thừa nhận cảm giác an toàn đến từ việc sống trong nhung lụa và không phải bận tâm kiếm ăn từng bữa là một cảm giác TUYỆT CMN VỜI.
Với bản năng con người, việc phụ nữ sinh con cho một thằng giàu còn đồng nghĩa với việc thế hệ sau (những đứa trẻ) của họ sẽ có cơ hội sinh trưởng và phát triển tốt hơn. Đây hoàn toàn là nhu cầu chính đáng của con người nói chung, không riêng gì phụ nữ.
Nên, là thằng đàn ông, việc của các bạn là không ngừng nâng level của chính mình, trong đó bao gồm việc mỗi ngày ráng kiếm nhiều tiền hơn hôm qua. Và đừng trách gái nếu chả may gái không ở cạnh mình vì mình nghèo, mà hãy vui vì mình ít nhất đã yêu một cô gái đủ thông minh để đưa ra những lựa chọn tốt (ít nhất cho cô ấy và con của cô ấy).

shennong650

Reaction score
0
sudatinh1 said:
Mình đang quen 1 em ngân hàng.
Quen qua kiểu làm thẻ tín dụng thôi.
Em này khá xinh, có cá tính. suy nghĩ già dặn, kiểu hay triết lý ấy.
Ban đầu mình có ý định cưa cẩm, nói chuyên bôi ra ấy. nhưng em ấy khá lạnh lùng, chỉ trả lời cái gì lquan tới công việc.:sweat:
Mình cũng nghĩ chắc không ăn thua rồi, vì không với được. :sweat:
Hnay ra ngân hàng, gặp lại em.
Trưa về nc qua zalo thì em lại trả lời nhiệt tình, khác hẳn với thái độ trước đó.
Cuối cùng dc cái hẹn cuối tuần đi cafe:beauty::beauty::beauty:
Mình thấy có điều gì đó sai sai. em ko có gì nổi bật. ko tài năng,.. gái thì vị trí cũng cao cao trong 1 chi nhánh NH>
Mình nghe gái NH rất thực dụng.
Ý kiến các thím về case này thế nào ?
Ông ra gửi tiết kiệm 10tỉ thì nó chả trả lời nhiệt tình

MI6

Reaction score
0
Mình đi con Fu cùi cũng có gái ngân hàng nè, giao dịch khiêm quỹ luôn