Gái massage 1 tháng kiếm 50 củ các thím ạ

rauxanh19

Reaction score
0
newbie_vk said:
ko nghe 4` nói chuyện,
Đùa chứ đừng mấy nay vợ bầu cũng tranh thủ kiếm tí thì ra ngoài nghe mấy em tâm sự nghề này cũng chẳng khổ như mình nghĩ. Khách thì chọn lọc đi toàn khách quen, lai rai ngày 2-3 khách (400-500k/khách chia lại cho mối 150-200) mỗi tháng kiếm từ 15-20tr là làm partime. Các em này thì đủ cả từ PT Gym tới văn phòng làm thêm tối, tới giáo viên thực tập, sinh viên...
nên mấy em full time ở MS 1 tháng 50tr nghe có vẻ cũng hợp lý. Nhưng mà tiếp khách ngày 7-8 lượt chắc khô mẹ nó :lol:
Hộp mai fen ơi

dapchandanhram

Reaction score
0
laccanhmai said:
Bữa mình đi lần đâu hôn gái ms ở đây luôn, bình thường thì ko hôn.
Mà lúc sau hỏi ra ẻm nói có 2 đứa ở quê rồi, hèn chi tướng hơi mập, nhưng mặt có nét :beauty:
bữa giờ đang đi quen Á*** bên Gò Vấp, trước hay đi Hòn ** bên GV ngon bổ rẻ, cả tic tip có 500k, từ lúc con mụ quản lý mới vô tăng giá sml :go:
Hòn ** ở Lê Lợi phải k thím. Có số em nào ngon share với ạ. rổ giá bên đó thế nào ạ. dk thì hộp em cái thím :stick:

coi

Reaction score
2
Non kinh nghiệm, oánh dấu học hỏi

bibanvingoctrinh

Reaction score
0
underking said:
ms thì tránh khu quận 2 ra, quán nào cũng ncc:stick::-s
Number One khúc gần Trần Não ok không thím, thấy cũng phát code giảm giá suốt. Đi trong chuỗi đấy thì ở Lux 152 Quận 7 cũng được :stick:
Bên Gò Vấp có chỗ nào oke không nhỉ :pudency:

underking

Reaction score
0
bibanvingoctrinh said:
Number One khúc gần Trần Não ok không thím, thấy cũng phát code giảm giá suốt. Đi trong chuỗi đấy thì ở Lux 152 Quận 7 cũng được :stick:
đéo nhé, ncc, hôm qua ở q2 làm shot ở 175 lương định của, về cay cú phải ra đệ nhất làm shot nữa:tire:

gò vấp tính ra giá ko hề rẻ, ngang giá trung tâm cmnr. Tân Phú thấy vậy mà rẻ vkl:*

bibanvingoctrinh

Reaction score
0
underking said:
đéo nhé, ncc, hôm qua ở q2 làm shot ở 175 lương định của, về cay cú phải ra đệ nhất làm shot nữa:tire:

gò vấp tính ra giá ko hề rẻ, ngang giá trung tâm cmnr. Tân Phú thấy vậy mà rẻ vkl:*
Cho em xin vài chỗ nào thím, tham khảo thì thấy Gò vấp Thái cũng tầm 400 500k rồi có code thì giảm thêm 100k :gach:

underking

Reaction score
0
bibanvingoctrinh said:
Cho em xin vài chỗ nào thím, tham khảo thì thấy Gò vấp Thái cũng tầm 400 500k rồi có code thì giảm thêm 100k :gach:
GV cũng ít đi, nên chả có khuyến nghị gì cả. Mà MS nên đi mấy quán lớn, nó làm bài bản, ngon ăn hơn đám nhỏ lẻ ms Thái, 69 này nọ nhiều.

BloodDevil

Reaction score
1
bibanvingoctrinh said:
Lôn ah lôn :))