thefriedcorn

Reaction score
2
kemkit said:
KKhông biết sao chứ ae đã thông thế này mà không hiểu nữa thì xem lại trình độ tiếp thu. Nói chung hẹn đi đỵt đi

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
em thấy lo lo thím ợ :pudency: gái này sao mạnh bạo dữ vậy làm em thấy dén quá :pudency:

clone.ij01

Reaction score
1
lacdasaynuoc said:
Jessica kizaki nhé bác

Gửi từ Samsung Galaxy s6 bằng vozFApp
e tìm tên này rồi mà chưa thấy phim hay,cũng chưa tìm được đúng code avatar kia:chaymau:

clone.ij01

Reaction score
1
thớt giống e vãi,dù biết là vậy nhưng k dám tin,sợ mình sai sợ mình phạm lỗi hay mất hình tượng này nọ.thớt ăn xong share kinh nghiệm e với nhé,kinh nghiệm vượt qua nỗi sợ hãi này

lacdasaynuoc

Reaction score
0
clone.ij01 said:
e tìm tên này rồi mà chưa thấy phim hay,cũng chưa tìm được đúng code avatar kia:chaymau:
Em cũng giống bác thôi. Đi tìm hiểu thì nhiều ng bảo em kia. Mò hết trang nọ đến chỗ khác mà không tìm đc cái video có cảnh đo.

Gửi từ Samsung Galaxy s6 bằng vozFApp

ryajautb

Reaction score
35
Chủ thớt nên lên google tìm hiểu daddy - litter girl là gì rồi hỏi lại em nó =)))). Em nó đã gợi ý là daddy rồi cơ mà

thefriedcorn

Reaction score
2
clone.ij01 said:
thớt giống e vãi,dù biết là vậy nhưng k dám tin,sợ mình sai sợ mình phạm lỗi hay mất hình tượng này nọ.thớt ăn xong share kinh nghiệm e với nhé,kinh nghiệm vượt qua nỗi sợ hãi này
đúng đó thím, tại e vô tình gặp gái mới có 1 lần thôi mà nói chuyện thấy hợp gu, về nhắn tin mới được mấy bữa mà thành ra thế này nên e cũng ko biết xử lí ra sao vì trước h chưa bao h gặp trường hợp như này :surrender:

clone.ij01

Reaction score
1
Hay thím bú tí rượu vào cho can đảm rồi hẹn e nó ra N2 nhỉ:beauty:.

Gửi từ Sony H8216 bằng vozFApp