Gái cùng tuổi nhắn tin hỏi cưới luôn

splendor

Reaction score
0
money is all ver24 said:
Chào các thím ạ, mình 1991 bằng tuổi gái luôn :chaymau:, biết nhau lâu rồi, lâu lâu rảnh nói chuyện thôi :">, Đầu năm nói chuyện linh tinh, xong nó đề cập đến vấn đề cưới hỏi của mình, xong nó nói là 2 đứa cũng lớn tuổi rồi :">

Nếu 2 đứa chẳng yêu ai, hay là 2 đứa cưới cmn đi :gach:. Vì tuổi này ba mẹ nó cũng hối, mà ba mẹ mình cũng vậy :">

Giờ theo các thím thì nên làm thế nào ạ :stick: , nói chung ngoài cái ko hợp tuổi theo ý của mẹ mình thì mình thấy cũng ổn :chaymau: , kén cá chọn canh mãi cũng ế :gach::gach:

Cảm ơn các thím đọc bài :beauty::beauty:
Cẩn thận nó đang tìm bố cho con nó sắp sinh nhé

Gửi bằng vozFApp

Shikamaru Huhuhu

Reaction score
0
Ông 91 thì cũng mới 29, đàn ông con trai 30-35 tuổi lấy vợ còn được lo đ' gì.
Kiếm mấy em cuối 9x đầu 2k quen cho ngon, quen chi con gìà cú đế vậy:chaymau:

Beelsama

Reaction score
0
Mấy năm trước cũng có nhỏ bạn hẹn 30t còn ế thì cưới nhau mà năm rồi nó lấy chồng cmnr

via vozForums for iPhone

lanthu9roiday

Reaction score
0
91 cũng hơi dừ rồi, nếu có tình cảm thì tới không thì thôi, con trai thì vội gì

bibau9x

Reaction score
0
money is all ver24 said:
Chào các thím ạ, mình 1991 bằng tuổi gái luôn :chaymau:, biết nhau lâu rồi, lâu lâu rảnh nói chuyện thôi :">, Đầu năm nói chuyện linh tinh, xong nó đề cập đến vấn đề cưới hỏi của mình, xong nó nói là 2 đứa cũng lớn tuổi rồi :">

Nếu 2 đứa chẳng yêu ai, hay là 2 đứa cưới cmn đi :gach:. Vì tuổi này ba mẹ nó cũng hối, mà ba mẹ mình cũng vậy :">

Giờ theo các thím thì nên làm thế nào ạ :stick: , nói chung ngoài cái ko hợp tuổi theo ý của mẹ mình thì mình thấy cũng ổn :chaymau: , kén cá chọn canh mãi cũng ế :gach::gach:

Cảm ơn các thím đọc bài :beauty::beauty:
Gái tầm này vã lắm rồi thím, quen gái mới 95 mà nó sợ ế rồi
Sent from Quốc thoại using vozFApp

anhttcm

Reaction score
0
Mình quen đứa nào từ 93 trở đi cũng đòi cưới, ko yêu thì ko cưới nhé...cưới nhau để chịch thì chc dc vài bữa, cao lắm 1 năm là chán rồi...Cưới về thì tật xấu lòi ra hết, ko có tình cảm thì sẽ ko thể chấp nhận, nhường nhịn nhau dc, rồi sớm muộn gì cũng đổ vỡ thôi...