stores

Reaction score
1
Vì có vô số vụ hốt vợ(or chồng) bạn từ xưa tới nay.:chaymau:

Nobita_Nobi

Reaction score
0
Sao người ta cứ hay nói: "Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan" nhỉ? Tôi lại nghĩ là em vợ bạn thì hợp lý hơn.
Vì nếu "Con thầy, em vợ bạn, gái cơ quan" là những đối tượng mình có thể tiến tới, không ảnh hưởng gì về mặt đạo đức xã hội, nhưng sẽ có nhiều điều khó xử trong cuộc sống sau này vì cả nể. Tự dưng quất vào "vợ bạn" là một phạm trù không thể tiến tới, nếu đến với nhau thì nó sẽ vi phạm đạo đức xã hội. Thấy có vẻ bất hợp lý.

12.13.14

Reaction score
0
Nobita_Nobi said:
Sao người ta cứ hay nói: "Con thầy, vợ bạn, gái cơ quan" nhỉ? Tôi lại nghĩ là em vợ bạn thì hợp lý hơn.
Vì nếu "Con thầy, em vợ bạn, gái cơ quan" là những đối tượng mình có thể tiến tới, không ảnh hưởng gì về mặt đạo đức xã hội, nhưng sẽ có nhiều điều khó xử trong cuộc sống sau này vì cả nể. Tự dưng quất vào "vợ bạn" là một phạm trù không thể tiến tới, nếu đến với nhau thì nó sẽ vi phạm đạo đức xã hội. Thấy có vẻ bất hợp lý.
T nghĩ vợ bạn ở đây ý nói là ngiu của bạn :byebye:

via vozForums for iPhone

thedino

Reaction score
0
Có việc làm quen rồi nói chuyện rồi xin 1 ít thông tin cá nhân rồi về nhà nt nói chuyện riêng mà còn chưa làm được thì lên xin tư vấn làm gì?? Dăm ba thằng trẻ con nhát gái tốt nhất đừng nghĩ tới chuyện cua gái cho nhẹ đầu

vietanhneo1

Reaction score
0
Long đấy hả mày? lại còn lên voz lập thớt nữa :)) cái Huyền đấy có gấu sắp cưới rồi mày ơi, bớt ảo tưởng đi :lol: