Gái cho nắm tay, ôm nhưng chưa đồng ý làm bạn gái ???

leyna412

Reaction score
0
Như tít, anh em cho hỏi có phải gái vẫn đang có nhiều sự lựa chọn và mình đang nằm trong số đấy thôi đúng ko :surrender::surrender:

Mình mới quen gái đc khoảng 1 tháng, hôm vừa rồi có hỏi gái làm bạn gái nhưng gái vẫn bảo chúng mình mới quen, em chưa sẵn sàng và bảo tìm hiểu thêm. Bt đi chơi vẫn nắm tay, ôm eo.

Ngoại hình thì khá xinh xắn và cao ráo. :go:

Summit Ridge

Reaction score
2
Hôn đá lưỡi các kiểu còn chưa là bạn gái nữa là. Có ông trên này chịch rồi nó còn chưa yêu

Sent using vozFApp

crazykid.1

Reaction score
0
Hôn má, sờ bụng, nắm tay, bóp vếu nhẹ, ôm, sờ tóc, cổ, vai, mà nó vẩn kiểu lơ lơ, chẳng hiểu sao nó không đồng ý nhưng cứ thế mà triển thôi. Nhưng cảm giác chờ đợi thực sự mệt mỏi. Nhiều khi muốn vứt bỏ hết để tập trung vào làm việc khác.

Breaking_Dawn

Reaction score
0
crazykid.1 said:
Hôn má, sờ bụng, nắm tay, bóp vếu nhẹ, ôm, sờ tóc, cổ, vai, mà nó vẩn kiểu lơ lơ, chẳng hiểu sao nó không đồng ý nhưng cứ thế mà triển thôi. Nhưng cảm giác chờ đợi thực sự mệt mỏi. Nhiều khi muốn vứt bỏ hết để tập trung vào làm việc khác. :sweat:
Haizza, giống như phát kẹo cho trẻ con vậy.
Đều đều 1 chút đủ cho bé ngoan, cũng như k bỏ sang nhà hàng xóm :gach:

whisky1666

Reaction score
1
Mới có thế đã kêu, trước t quật rồi còn chưa phải người yêu kia kìa ==

Thề!

-

Phải hết các mối ngon rồi mới chính thức, mà lúc chính thức thì cũng là lúc t té trả thù đời

heart_alone

Reaction score
0
Vậy là đc rồi cần j phải danh xưng cho mệt
Nó mà k thích thì đố ông sờ vào đc
Cứ bình tĩnh tiếp tục qh với em nó đi

TieuTiet

Reaction score
0
Thế xong nó nói chấp nhận thì có gì khác à? Vui vẻ thì cứ thế mà tiếp tục thôi bác

Gửi từ Samsung SM-G920P bằng vozFApp

tux_uit

Reaction score
0
đừng bạn ạ, cái đó cũng chỉ là 1 câu nói. hãy cứ nghĩ làm sao để chén được em nó là tự động mấy câu hỏi đó nó chả có nghĩa lý gì.