[Funny Review + Hoài niệm] Apple iPhone 4S, sau 7 năm có còn là siêu phẩm?

hieu123456pro

Reaction score
0
thinhdaukua said:
https://scontent.fhan5-3.fna.fbcdn.n...41&oe=5C9D56BAẢnh Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Livingvẫn đang dùng 1 con iphone 4s trắng ios 6 :sexy:
pin cùi bắp 1 ngày sạc 1 lần nhưng nhạc chuông , giao diện khiến mình không bỏ em nó được :sexy: dùng để nghe gọi thôi , lướt ứng dụng thì dùng keyone Ảnh
bác có phải admin trang internet explorer trên fb ko :sweat:
Gửi từ Samsung SM-J600G bằng vozFApp

garik

Reaction score
1
duymanh09 said:
Nghe bằng loa ngoài hay cắm tai nghe hay đây bác, e nghe bằng loa ngoài thấy bt, có khi còn rở hơn con ip X

Được gửi từ iPhone X - vozForums
Trên vOz này khi mà có kiểu nói về chip âm thanh như thế thì dĩ nhiên đánh giá bằng DAC và AMP :sweat:

nxyen

Reaction score
0
Con 4s ngày trước ông già mình mua 14 củ, mới. Mà đến giờ vẫn dùng vô tư. Sóng sánh màn miếc các thứ chưa phải thay cái gì, mỗi quả pin. Đéo hiểu sao nó bền thế.:gach:

Em có đọc về lý thuyết sức bền vật liệu, tức là nếu 1 con máy vượt qua được 2-3 năm mà ko có vấn đề gì, thì đến năm 6-10 cũng sẽ hiếm khi xảy ra vấn đề nếu mình sử dụng một cách bình thường không quăng quật gì!!:">

Giai_bk

Reaction score
0
duymanh09 said:
Nghe bằng loa ngoài hay cắm tai nghe hay đây bác, e nghe bằng loa ngoài thấy bt, có khi còn rở hơn con ip X

Được gửi từ iPhone X - vozForums
nghe trên headfi chúng nó nói vậy. 4 và 4s cùng DAC chip chắc âm same same, mình cũng nghe qua 4s rồi tất nhiên là qua tai nghe so với 5 và 6 thì thấy chi tiết với sáng hơn bass đủ. Mình ko phải audiophile nên cảm nhận có hạn với tai cùi ath-ckr7 thôi :pudency:. Mấy con X thì chưa có dịp nghe qua nên mới phán là nghe nói thôi :gach:. còn nữa X nó xuất digital, phần dac và amp nằm trên cổng lightning to 3.5mm nên chất âm khi cắm tai phụ thuộc cổng chuyển này :gach:

thinhdaukua

Reaction score
0
hieu123456pro said:
bác có phải admin trang internet explorer trên fb ko :sweat:

chính em bác ạ :D Làm ở cty ngồi văn phòng chán quá nên lập page bốc phét cho vui thôi , bác thấy hay thì ủng hộ hoặc đóng góp ý kiến nhé :D :beauty:

hieu123456pro

Reaction score
0
thinhdaukua said:
chính em bác ạ :D Làm ở cty ngồi văn phòng chán quá nên lập page bốc phét cho vui thôi , bác thấy hay thì ủng hộ hoặc đóng góp ý kiến nhé :D :beauty:
E like trang của bác lâu lắm r :rofl:, mãi sau này tự dưng thấy bác đăng bài đều đều mới nhớ ra đã từng like đấy chứ...

thinhdaukua

Reaction score
0
hieu123456pro said:
E like trang của bác lâu lắm r :rofl:, mãi sau này tự dưng thấy bác đăng bài đều đều mới nhớ ra đã từng like đấy chứ...

dạo này việc rảnh quá nên cố up bài phục vụ mn :D nhiều khi định thôi up vì mệt vcđ nhưng đọc inbox các bạn pm tâm sự xong mình lại nghĩ lại :D tks b rất nhiều nha

hieu123456pro

Reaction score
0
thinhdaukua said:
dạo này việc rảnh quá nên cố up bài phục vụ mn :D nhiều khi định thôi up vì mệt vcđ nhưng đọc inbox các bạn pm tâm sự xong mình lại nghĩ lại :D tks b rất nhiều nha Ảnh Ảnh Ảnh Ảnh
Bác toàn đăng mấy cái tuổi thơ của ae mà :adore: