Form người này tập gym thì bao lâu đạt được

Stella

Reaction score
0
kelamat said:
chia sẻ cho em ít chế độ ăn ngủ với ạ. Ví dụ ngủ từ bao giờ đến bao giờ, 3 bữa thì ăn những gì, có ăn phụ gì không. Thank ạ
Về cơ bản thì mình ăn láo nên không khuyến khích bạn ăn theo mình nhé :byebye:
Sáng 6h30 dậy làm bát phở 30k . 9h làm 3 miếng phô mai con bò cười 1 cốc bột đậu ( bác thay bột đậu = 2 3 quả chuối cũng oke ). 11h45 ăn cơm bữa
15h làm đôi chuối phô mai ( hoặc khoai lang gà ).
17h đi tập. Quan trọng nhất là phải tập. Tập vào nó mới thèm ăn. Tập ra tập. Nhìn mấy ôg ra phòng cầm đt chán vd. Có đk thì thuê pt. K thì lẻn youtube xem lịch phù hợp phương pháp.
Tập xong làm muỗng whey. Có dk thì sáng hm sau ngủ dậy lại muỗng whey r ăn sáng. Nói chung tpbs có thì tốt . Ko có thì cứ trứng thịt chuối thôi. Đợt cao trào mình ăn 5trứng / ngày trong 3 tháng. À ăn rau vào k lại đau đít. Đợt đó mình ăn nhiều xà lách đỗ. Về cơ bản là thích 2 loại rau đó. Sup lơ cũng rất tốt.
Hồi đó squat đc 80kg. Sumo delif đc 136 kg. Đã tính đòn.
Tuần 5b cháy hết mình trong phòng tập. Đợt ko có tpbs ngày ăn chục bát cơm :v . Ăn xong ôm pc đc 1 lúc là vác bụng đi ngủ hoặc sang phòng gấu nhờ xoa vì no vcd . Đa phần ngủ trc 23h. Cảm giác lột xác cực kỳ phê. Tư thế xếp hình cũng đa dạng vì bế thốc gấu là chuện nhỏ :))
Giờ có tuổi hơn nên tập nhẹ nhàng lại. Ăn cũng bớt láo hơn r. Muốn to hơn phải đầu tư nhiều hơn mình k làm đc. Chúc bác thành công.

pw023388428

Reaction score
2
Tướng thằng mẫu tỷ lệ đẹp, cao ráo, đầu nhỏ, chân dài cân đối, tập lên ok, chứ đã lùn mập tướng xấu chân ngắn lưng dài mít mùa cũng éo được vậy đâu, nên mới sinh ra khái niệm người mẫu, éo phải ai cao cũng làm người mẫu được là vậy

thanquyenno9

Reaction score
0
1m75 1m77 ít cũng 73kg ko mỡ bụng, còn tập gym ít phải 76 77kg

daidam07

Reaction score
1
pw023388428 said:
Tướng thằng mẫu tỷ lệ đẹp, cao ráo, đầu nhỏ, chân dài cân đối, tập lên ok, chứ đã lùn mập tướng xấu chân ngắn lưng dài mít mùa cũng éo được vậy đâu, nên mới sinh ra khái niệm người mẫu, éo phải ai cao cũng làm người mẫu được là vậy
Và cũng éo phải ai dáng dc như người mẫu mới đi tập dc. 99% là tập cho sức khoẻ và tập cho bản thân mình đẹp lên. Không cho ai khác.

pw023388428

Reaction score
2
daidam07 said:
Và cũng éo phải ai dáng dc như người mẫu mới đi tập dc. 99% là tập cho sức khoẻ và tập cho bản thân mình đẹp lên. Không cho ai khác.
Vẫn khỏe lên đẹp lên mà, nhưng để được cái tỷ lệ như hệt thì nó đã cố định rồi cố không ra đâu :gach:

DiDaiQuenChuiDai

Reaction score
0
tc04th said:
T 1m7 57kg mặc bó y chang hình nhưng t éo thích đồ bó gay lọ như trên, mặc thoải mái tí mới được
Lên ngực chịu khó hít đất kéo xà là mặc sơ mi sẽ đẹp
Up hình lên bạn. Tui cũng m7 55kg mà ốm nhom đây
via vozForums for iPhone

daidam07

Reaction score
1
pw023388428 said:
Vẫn khỏe lên đẹp lên mà, nhưng để được cái tỷ lệ như hệt thì nó đã cố định rồi cố không ra đâu :gach:
Làm sao có ai giống ai dc. Ông nếu đọc Doremon sẽ biết nếu thay đầu hay thay thân người khác vào mình cũng chẳng hạnh phúc dc.

trantuankt

Reaction score
0
Chịu tập đều đặn + ăn đầy đủ chắc tầm 5 tháng là đc. Mình 1m7 50kg mà tập 4 tháng đã lên 63 rồi, cũng có tí ngực

hoangcan0507

Reaction score
0
kelamat said:
Em thường ngủ trưa 1,2 tiếng, tối thì tầm 11h30-12h thì đi ngủ. Nếu hôm nào ko ngủ trưa thì 11h đi ngủ. Vậy ok ko thím, có cần điều chỉnh gì ko ạ
Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp
Ngủ trưa quá nhiều ko tốt đâu, giấc ngủ trưa chỉ cần 45 phut đến 60 phút thôi thím, tập gym buổi sáng thì tầm 9h tới 11h còn chiều tầm 4h30 đến 7h đừng quá tối hoặc quá sớm cơ phát triển ko tốt, tập cái giờ nào mà cơ thể mình hoạt động mạnh nhất ấy vậy nó sẽ hiệu quả cực kỳ cao, mấy ông thần trên này khuyên ko đúng lắm đâu thím tập cho rắn rỏi thôi, khi nào muốn tập kiểu body build luôn thì nó lại là một trường hợp khác nha, h cứ tập cho rèn luyện tính kiên nhẫn đã, 23h ngủ tới 6h sáng là ok đó thím xong ngủ trưa 1 tiếng thôi là đủ 8h cho giấc ngủ nha. Ăn uống như mình nói, 1500 đến 3000kcal ăn j cũng đc, sau này ăn đạm thêm vào cho cơ nở đẹp, siêng năng tập bụng để nhìn cho thon, con gái thích mông và bụng nha, ngực bự chà bá gái nhìn khiếp mà khó mặc đồ lắm, tập bụng nhiều thì thím quan hệ rất khỏe luôn :beauty::beauty::beauty:
Ps: vozer nào muốn nện nhau khỏe thì ưu tiên tập xô bụng lưng các nhóm cơ đùi để có tấn vững , tôi bảo đảm khi hoan lạc các vozer sẽ giữ đc tư thế ko dưới 5 phút đâu, gái nó ko yêu điên cuồng mới sợ đấy, ngta ko quan trọng to nhỏ quan trọng là nhịp nhàng nhé càng nhịp nhàng gái càng thích nà chúc các vozer luôn lạc quan :byebye:
Gửi từ going to Canada bằng vozFApp

LamForest77

Reaction score
0
hoangcan0507 said:
Ngủ trưa quá nhiều ko tốt đâu, giấc ngủ trưa chỉ cần 45 phut đến 60 phút thôi thím, tập gym buổi sáng thì tầm 9h tới 11h còn chiều tầm 4h30 đến 7h đừng quá tối hoặc quá sớm cơ phát triển ko tốt, tập cái giờ nào mà cơ thể mình hoạt động mạnh nhất ấy vậy nó sẽ hiệu quả cực kỳ cao, mấy ông thần trên này khuyên ko đúng lắm đâu thím tập cho rắn rỏi thôi, khi nào muốn tập kiểu body build luôn thì nó lại là một trường hợp khác nha, h cứ tập cho rèn luyện tính kiên nhẫn đã, 23h ngủ tới 6h sáng là ok đó thím xong ngủ trưa 1 tiếng thôi là đủ 8h cho giấc ngủ nha. Ăn uống như mình nói, 1500 đến 3000kcal ăn j cũng đc, sau này ăn đạm thêm vào cho cơ nở đẹp, siêng năng tập bụng để nhìn cho thon, con gái thích mông và bụng nha, ngực bự chà bá gái nhìn khiếp mà khó mặc đồ lắm, tập bụng nhiều thì thím quan hệ rất khỏe luôn :beauty::beauty::beauty:

Ps: vozer nào muốn nện nhau khỏe thì ưu tiên tập xô bụng lưng các nhóm cơ đùi để có tấn vững , tôi bảo đảm khi hoan lạc các vozer sẽ giữ đc tư thế ko dưới 5 phút đâu, gái nó ko yêu điên cuồng mới sợ đấy, ngta ko quan trọng to nhỏ quan trọng là nhịp nhàng nhé càng nhịp nhàng gái càng thích nà chúc các vozer luôn lạc quan :byebye:

Gửi từ going to Canada bằng vozFApp
Nghe thím nói mà khoái quá, chắc sang tuần đi tập luôn kk. Cơ bản trọ mình ko nấu ăn được. Ăn ngoài không @@