Form người này tập gym thì bao lâu đạt được

hoangcan0507

Reaction score
0
LamForest77 said:
Nghe thím nói mà khoái quá, chắc sang tuần đi tập luôn kk. Cơ bản trọ mình ko nấu ăn được. Ăn ngoài không @@
Ăn gì cũng được khi nào lên ký rồi thì bớt thức ăn tinh bột lại ăn nhiều thực phẩm giàu đạm vào, thịt cá trứng sữa đặc biệt là chuối nhé ngày 2 trái 1 tháng 1 nải thôi ko ngán lắm, mỗi tuần ăn mỗi loại trái cây, trái ổi công dụng cực kỳ tốt cho hệ tiêu hóa luôn phải ăn cả hột nhé :byebye:
Gửi từ going to Canada bằng vozFApp

LamForest77

Reaction score
0
hoangcan0507 said:
Ăn gì cũng được khi nào lên ký rồi thì bớt thức ăn tinh bột lại ăn nhiều thực phẩm giàu đạm vào, thịt cá trứng sữa đặc biệt là chuối nhé ngày 2 trái 1 tháng 1 nải thôi ko ngán lắm, mỗi tuần ăn mỗi loại trái cây, trái ổi công dụng cực kỳ tốt cho hệ tiêu hóa luôn phải ăn cả hột nhé :byebye:

Mình mập sẵn rồi h muốn săn lại á. Hihi, nói mập cũng ko phải mà là đang vừa người luôn, bụng mỡ không. Ko biết tập sao ăn uống sao để giảm mỡ bụng lại nữa

BOT

Administrator
Reaction score
4
hoangcan0507 said:

Mình mập sẵn rồi h muốn săn lại á. Hihi, nói mập cũng ko phải mà là đang vừa người luôn, bụng mỡ không. Ko biết tập sao ăn uống sao để giảm mỡ bụng lại nữa

suongbeo111

Reaction score
0
Ai tập ko tăng kí là do bạn ko bít tập, nói chung muốn làm gì đó hiệu quả thì phải có kiến thức nền tảng tốt cho nên tìm hiểu trên mạng, youtube các kiểu đi

Gửi từ OPPO A1601 bằng vozFApp

hoangcan0507

Reaction score
0
LamForest77 said:
Bụng mỡ chắc chắn phải ăn kiêng lại rồi, ăn nhiều chất xơ vào ăn ít bữa ít cơm luôn, thày vì 3 chén thì còn 1 chén, khi nào người gầy đi trông thấy rồi bắt đầu vừa tập vừa ăn lại và tránh ăn tinh bột nhiều, tôi cũng có bụng mỡ do lười vận động này, cách nhanh nhất là nhịn ăn cho người gầy đét lại sau đó ăn uống khoa học kết hợp chạy bộ 30 45 phút tốc độ 7 8km/h chạy vừa thôi chạy quá hại tim hại thận lắm, chạy trên máy chạy bộ là khỏe nhất, nếu ko thì chạy công viên cũng tốt nhưng 30 phút thôi vì còm dành sức tập những bài khác ví dụ squat hay hít xà, chủ yếu là đứng tấn nếu muốn cải thiện chuyện chăn gối :beauty:
Mà thức khuya vậy bro, nên ngủ sớm nha, tôi làm ca đêm nên thức tới sáng :sweat:

LamForest77

Reaction score
0
suongbeo111 said:
Ai tập ko tăng kí là do bạn ko bít tập, nói chung muốn làm gì đó hiệu quả thì phải có kiến thức nền tảng tốt cho nên tìm hiểu trên mạng, youtube các kiểu đi :byebye:

Gửi từ OPPO A1601 bằng vozFApp
Mình ăn ngày 3 bữa mà tăng đều đều kk

LamForest77

Reaction score
0
hoangcan0507 said:
Bụng mỡ chắc chắn phải ăn kiêng lại rồi, ăn nhiều chất xơ vào ăn ít bữa ít cơm luôn, thày vì 3 chén thì còn 1 chén, khi nào người gầy đi trông thấy rồi bắt đầu vừa tập vừa ăn lại và tránh ăn tinh bột nhiều, tôi cũng có bụng mỡ do lười vận động này, cách nhanh nhất là nhịn ăn cho người gầy đét lại sau đó ăn uống khoa học kết hợp chạy bộ 30 45 phút tốc độ 7 8km/h chạy vừa thôi chạy quá hại tim hại thận lắm, chạy trên máy chạy bộ là khỏe nhất, nếu ko thì chạy công viên cũng tốt nhưng 30 phút thôi vì còm dành sức tập những bài khác ví dụ squat hay hít xà, chủ yếu là đứng tấn nếu muốn cải thiện chuyện chăn gối :beauty:

Ok cảm ơn bạn :)). Chắc phải giảm tinh bột mỡ này nọ quá. Tại ăn cơm tấm toàn kêu cơm thêm với tóp mỡ kk.

anhminh96

Reaction score
0

5 tháng đây thím, ăn nhiều vào tập nghiêm túc là tăng cân hết

anhminh96

Reaction score
0
Lammonkey said:
Tăng ghê vậy thím. :sosad:
hồi đấy e ăn kinh lắm thím ơi, 1 bữa cứ 5 bát cơm với vô số thịt cá rau, đều đặn mỗi ngày, chưa kể ngoài 3 bữa chính ra còn thêm 2 bữa phụ nữa

mà đấy là hồi trước thôi chứ giờ nghỉ tập ăn uống tào lao nên xuống còn 60kg rồi